Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ratiba ya kukatika kwa umeme

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mary Glory, Sep 21, 2011.

  1. M

    Mary Glory Senior Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani hii ratiba ya kukatika kwa umeme mbona siielewi?manake umeme huku kwetu ulikatika asubuhi ukarudi saa moja usiku baada ya nusu saa ukakatika tena.mpaka sasa bado hatuna umeme siielewi kabisa ratiba hii.its too much jamani loh
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Kwanza tulishaambiwa mgao umekwisha lakini mgao bado upo tena mkali kuliko!
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Hebu ni nong'oneze kwenu wapi hivi? Ni pm
     
  4. M

    Mary Glory Senior Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwetu hapa nje ya bwawa la mtera kabisa lkn nashangaa umeme unakatika
     
Loading...