Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ratiba ya kazi ya tume ya katiba itakayoundwa na jk

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mkare, Jan 27, 2011.

  1. M

    Mkare JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa hiyo ndio ratiba ya mchakato wa katiba baada ya Bwana JK kuunda tume yake...!:thinking::thinking::thinking:
     
  2. Bwaksi

    Bwaksi Senior Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ratiba iko wapi
     
  3. M

    Mkare JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sorry MKuu, cheki post nyingine with the same title... Net ilikata wakati naatach... pole kwa usumbufu...!
     
Loading...