Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ratiba ya kampeni za CHADEMA Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by matawi, Mar 22, 2012.

  1. m

    matawi JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wadau nipo Arusha nilitaka kujua ratiba ya mikutano ya kampeni arumrucdm ikoje ili na mimi nihudhurie siku moja mwenye taarifa plz
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kila kata kila siku ila mgombea ndo anahamahama
     
  3. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa sasa wapo sakila
     
  4. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sikufanikiwa kwenda ila nasikia ni mafuriko ya watu.. nimepigiwa simu na dada yangu anaishi huko, ni mwanaCCM ila ameamua kuhamia Chadema baada ya kutambua uongo na ukweli
     
Loading...