Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ratiba ya CCM kumpata mgombea Arumeru!!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by T. 2015 CCM, Feb 13, 2012.

  1. T

    T. 2015 CCM Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halmashauri Kuu ya CCM Taifa katika kikao chake cha siku moja chini ya uenyekiti wa Mwenyekiti wa Taifa Dr. Jakaya M. Kikwete, pamoja na mambo mengine imetoa ratiba ya mchakato wa kumpata mgombea wa CCM kwa uchaguzi mdogo wa jimbo la Arumeru Mashariki.
    Katika kikao chake hicho kilichofanyika tarehe 12/02/2012 mjini Dodoma, NEC pia imetoa ratiba ya mchakato wa kuwapata wagombea udiwani kwa tiketi ya CCM kwenye kata nane zilizotangazwa kufanya chaguzi Ndogo na Tume ya Taifa ya Uchaguzi.
    1. UBUNGE:
    Katika nafasi ya Ubunge kwa Arumeru Mashariki, utaratibu utakaotumika ni ule wa kupiga kura za maoni kwenye Mkutano Mkuu wa Jimbo.
    (i) Tarehe 13 – 18/02/2012​ Kuchukua na kurejesha fomu.
    (ii) Tarehe 20/02/2012​ Mkutano Mkuu wa Jimbo kupiga Kura za maoni.
    (iii) Tarehe 21/02/2012​ Kamati ya Siasa ya Wilaya kujadili Wagombea na kutoa
    mapendekezo yake kwa Kamati ya Siasa ya Mkoa.
    (iv) Tarehe 24/02/2012​ Kamati ya Siasa ya Mkoa kujadili Kutoa mapendekezo yake kwa Kamati kuu.
    (v) Tarehe 27/02/2012 ​Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya Taifa kufanya uteuzi wa mgombea wa Chama Cha Mapinduzi.
    2. UDIWANI
    Nafasi ya Udiwani katika kata 8 za Tanzania Bara Katika nafasi hii kura za maoni zitapigwa kwenye Mikutano Mikuu ya Matawi.
    (i) Tarehe 13 – 16/02/2012​Kuchukua na kurejesha fomu.
    (ii) Tarehe 17 – 21/02/2012 Kampeni za Uchaguzi kwenye Matawi.
    (iii) Tarehe 22/02/2012​Mikutano Mikuu ya Matawi kupiga kura za maoni.
    (iv) Tarehe 25/02/2012 Kamati za Siasa za Wilaya kujadili wagombea na kutoa mapendekezo yake kwa Kamati za Siasa za Mikoa.
    (v) Tarehe 27/02/2012​ Kamati za Siasa za Mikoa kujadili wagombea na kutoa mapendekezo yake kwa Halmashauri Kuu za Mikoa.
    (vi) Tarehe 29/02/2012 ​Halmashauri Kuu za Mikoa kufanya uteuzi wa wagombea.

    Katika hatua nyingine Halmashauri Kuu ya CCM Taifa imepokea maelezo juu ya mchakato wa upatikanaji wa katiba mpya na maelezo juu ya mgomo wa madaktari nchini.
    Kwa ujumla NEC imepokea maelezo hayo kutoka serikalini na kuiagiza serikali kukamilisha mchakato wa kumaliza kabisa mgogoro wa madaktari nchini na kuhakikisha migogoro ya namna hiyo inashughulikiwa mapema ili isiwe na madhara makubwa kwa wananchi.
    NEC imeridhishwa na jinsi mchakato wa upatikanaji wa Katiba mpya unavyoendelea na kuipongeza serikali kwa jinsi inavyolisimamia swala hilo. Imewataka wana CCM na wananchi wote kushiriki mchakato huo, huku wakizingatia kutunza amani na utulivu uliopo nchini.
    Halmashauri Kuu ya CCM Taifa imewapongeza viongozi, wanachama na wananchi wa Mkoa wa Mwanza kwa jinsi walivyofanikisha sherehe za miaka 35 ya kuzaliwa kwa Chama Cha Mapinduzi ambapo kitaifa mwaka huu zilifanyika mkoani humo.
    Sherehe hizo ziliandaliwa na kufanikiwa kwa kiwango cha hali ya juu kabisa, hivyo NEC inawapongeza kwa kufanikisha sherehe hizo.
    Pamoja na Mkoa wa Mwanza NEC inawapongeza wanachama, viongozi na wananchi kwa ujumla nchi nzima kwa jinsi walivyofanikisha sherehe hizo za miaka 35 ya kuzaliwa kwa CCM kwenye maeneo yao.
     
  2. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    CDM, Arumeru mashariki RELOADED!!!!!!!!!!!!
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Uchaguzi wa Arumeru utawatia kidole ccm.
     
  4. T

    T. 2015 CCM Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matusi ya namna hiyo hurejea kwa mtukanaji pale kile wanachojiahidi kabla ya muda wanapokikosa, na baadae kubakia wakitunga na kuzusha hoja mfilisi, ili kujikosha mbele ya umma, mpaka sasa hakuna mshindi, kule Arumeru Mashariki, jimbo lipo wazi na vyama vyote vina haki ya kuingiza miguu na kushiriki kuwania kiti hicho, sasa ya kidole, mara CDM ******** yanatoka wapi, au ndo aina mpya ya Ku-Think Big hiyo??????????? xqywz$$*&^@!hxwz
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    unakumbuka yaliyotokea igunga na uzini?basi acha matusi.
     
  6. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kila la heri, wananchi ni waamuzi ukiwa uhuru na haki
     
  7. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo mnasema sana baadae ******* nyinyi.analia igunga na uzini ndo ujue maneno matupu hayasaidii
     
  8. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,724
    Trophy Points: 280
    Unaringanisha wameru na wanyamwezi...

    Nenda kajifunze historia then urudi tena ku comment, Igunga sio Arumeru bwa sheeee wameru hawanasi kwenye chambo cha chakula cha msaada.
     
  9. m

    mopaomokonzi JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ushindi wa CCM arumeru ni dhahiri kuliko igunga. Arumeru ccm wanashindda asbh tu. Ngoja mwigulu jembe letu likapige kambi. Tupe raha mwigulu. Wanaokuchukia wajinyonge. lile walizusha halikuwa ushindi sasa wazushe umechukua wambowe kabisa
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    angalia hii


    [TABLE="class: cms_table, width: 500"]
    [TR]
    [TD="align: center"]Chama cha Mapinduzi[/TD]
    [TD="align: center"]5377[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: center"]Chama cha Demokrasia na maendeleo[/TD]
    [TD="align: center"]281[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: center"]Chama cha Wananchi[/TD]
    [TD="align: center"]223[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: center"]TADEA[/TD]
    [TD="align: center"]14[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: center"]FFP[/TD]
    [TD="align: center"]8[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: center"]Kura zilizopigwa[/TD]
    [TD="align: center"]5902[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: center"]Kura zilizoharibika[/TD]
    [TD="align: center"]28[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][TABLE="class: cms_table, width: 500"]
    [TR]
    [TD]
    [/TD]
    [TD]Wasiopiga kura[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [TD][/TD]
    [TD] [/TD]
    [TD]2852[/TD]
    [TD] [/TD]
    [TD] [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unaonekana huna hata uelewa mzuri wa mambo ya siasa na kwa hiyo usitoe matusi hapa JF
     
  12. F

    Froida JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Natamani nichukue bunduki nikumalize kabisa ,inauma kweli kwamba kuna watu wanashabikia majizi yaliyokubuhu namna hii,iko siku lakini
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hayo ni majibu mepesi kwa maswali magumu.subiri utaja nambia mana kwa mdomo hamjambo.juzi mlikuwa mnachonga uzini leo kimya myamba..f zenu
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mliposhindwa Igunga na uzini mlitiwa vidole na CCM? Acha lugha chafu! subiri kushindwa na hakuna atakayekutia kidole.
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hongera zenu kwa mpango kazi mzuri! yaliyotokea Uzini na Igunga ndiyo tunayoyategemea Arumeru mashariki.
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ha unachekesha kweli wewe,unadanganywa na wachaga unaingia kwenye mtego.
    mwizi ni m..b..o ...w.,.,e
     
  17. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    usiwadanganye wanajamvi,mi ni mmeru na nipo usa river,huku maagamba hakuna,ishazikwa.kama mwigulu wenu ataleta pesa si hatukatai tunazila na nyingine tunampa Nasary apigie mikutano.
     
  18. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,810
    Likes Received: 1,071
    Trophy Points: 280
    Hizi chaguzi zinaifilisi sana CCM na serikali yake................ By 2015 naona hata wafadhiri wa ufisadi nao watakuwa wameishia!!!
     
  19. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,724
    Trophy Points: 280
    Uzini ilikuwa na Strategy ya chama kuipaisha PROFILE yake maana kuna wana CUF bungeni wakati wa mjadala wa katiba (LISSU alipowaambia ukweli) walitishia kumuomba msajili wa vyama afanye Audit kama CDM ina wanachama visiwani. CDM imeamua kutoa jibu la uhakika kwa kuigalagaza hiyo CUF iliyoleta uzushi na kufuta kabisa zile siasa zenu za udini. Mapigo kamili AM ambapo kijana Nassary ameishakaa mkao wa kuchukua jimbo.
     
  20. T

    T. 2015 CCM Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huko itakuwa tu CCM CCM aahhkhh chama cha Mapinduzi CCM namba one!!! na Chama Gani Chama Cha Wananchi CUF, pia Chadema chadema People's Power. mpaka Aprili mwanzoni, duu nim mapambano ya kutisha!!, but natabili ushindi kwa CCM
     
Loading...