Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ratiba ya bunge!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gwaks makono, Apr 23, 2012.

  1. G

    Gwaks makono Senior Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    samahani wadau naomba mwenye kujua ratiba ya bunge jioni hii.mpangilio wa kazi zake uko vp???
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,331
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Naona wabunge wanachangia juu ya hoja kuhusu wizara ya maliasili na utalii. Wanajikita katika taarifa ya utoroshwaji wa wanyamapori. Bila shaka baada ya kuhitimisha hoja hii ndipo PM atahutubia kuahirisha bunge.
     
Loading...