Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ratiba ya Bunge la bajeti-soma hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SG8, Jun 13, 2011.

  1. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hii ndio ratiba ya bunge la Bajeti ya 2011/2012
     

    Attached Files:

  2. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh hili bunge la bajeti wabunge wanakuwa bungeni kwa takribani siku 97 kutokana na ratiba hii hivyo sitting allowance kwa wabunge wote ni takribani 50BILLION wananchi tunakamuliwa, duh! kweli hii nchi wanajua kutumia fedha za walipa kodi
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Sawa tu hata kama wangekaa miezi 3.
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mkuu kunahaja ya wao kuziacha hizo posho, ni fedha nyingi sana kwa maendeleo!
     
Loading...