Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ratiba nzuri ya kufanya Mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kichwa Ngumu, Dec 24, 2010.

  1. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sijamaliza miezi sita tangia nioe, na kwa bahati nzuri mke wangu ni mjamzito .
    kila siku huwa nafanya nae mapenzi napiga bao moja au mawili;
    nimewahi kusikia ukiendekeza unaweza kudhoofisha afya.
    Wana JF ipi ni ratiba nzuri ya kufanya mapenzi, KARIBUNI
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sasa hivi huhitaji ratiba wala nini,itajipanga yenyewe baada ya muda si mrefu,si unajua ndoa changa hiyo kaka
     
  3. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    he he kipya kinyemi
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Tengua kauli yako yakusema nimemjaza mimba,ukweli utachoka mwenyewe na ratiba itajipanga yenyewe automaticaly!!!
     
  5. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    subiri akisha zaa utamchoka tu. Hata sisi mwanzo ilikuwa hivyo lakini ratiba imetulia sasa, mara mbili kwa wiki, halafu ni bao moja tu
     
  6. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,357
    Likes Received: 1,995
    Trophy Points: 280
    make sure Chakula bora, proteinous food, unapata za kutosha, korosha, maziwa na kumbuka sperm hutengenezwa kwa protein, kula chakula bora la sivyo utapinda sasa hivi oooohhhh
     
  7. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nimefanya marekebisho kaka
     
  8. mzozaji

    mzozaji JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna formula , kama wote mkiwa na afya tosha mnaweza cheza kila siku. Ila kwa kuwa mwenzio mjamzito hamu yake inaweza pungua pia kwa miezi ya mwanzo unaweza haribu mimba, kuwa makini na acha fujo.
     
  9. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Mzuka mwanangu!!!
     
  10. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    i have only come to say hi!!!!!!!!:A S 103::A S 103:
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Dec 25, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Piga 2 mara tatu kwa kutwa utaona ratiba itakavyojipanga yenyewe.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Dec 25, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Piga 2 mara 3 kwa kutwa utaona ratiba itakavyojipanga yenyewe.
     
  13. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sidhani kama unaweza kupanga ratiba ya kufanya mapenzi, these things are natural, they happen so automatically dia.
     
  14. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mimi nimeoa na miaka mitano, ningependa kuwa na fanya kila siku lakini wife hamudu kwahivyo timetable imejiseti kitu kama mara moja kwa wiki!!
    sasa kama unapata kila siku we furahi na endelea tu!
     
  15. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MMhh!! That's suicidal!!!
     
  16. D

    Derimto JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa wiki x3 kwa umri wa ndoa yako ila kama ana mimba changa unaweza kumfanya mhanga wa kuharibu mimba kila mara ikawa tatizo jingine badala ya raha.

    Mkifikisha miaka miwili inatakiwa x2 kwa wiki.

    Mkifikisha miaka mitano mpaka kumi x1 kwa wiki inatosha sana na pia zingatia siku ambayo mkeo ana nafasi nzuri wiki hiyo ili kumuwekea mazingira ya kufurahia shughuli yenyewe siyo lazima iwe jumamosi tu kama mazoea.

    Kuna mengi sana ila kwa leo haya yanatosha.
     
  17. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2010
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,651
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ratiba itajipa tu.

    Mwanzoni hata ukimtazama tu unakuwa unataka, hata kama yeye kachukia.

    Baada ya miaka miwili, mpaka akufurahishe, akuchekeshe, ndio unataka.

    Baada ya miaka mitano, mpaka unywe valuu/grants/zed..

    Baada ya miaka kumi, mpaka uangalia porno,

    Baada ya miaka 20, mpaka akudai, apige kelele, atishie kukushitaki, halafu unywe pombe na uangalie porno, ndio unampa....
     
  18. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Pole sana, Ila USISHINDANE NA ULIKOTOKA(ZALIWA)
     
  19. Somoe

    Somoe JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 758
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    urongo. Mimba sio raisi kuaribika kwa tendo la ndoa bwana. Kule ndani imesha hifaziwa vizuri ktk mfuko wa uzazi na umefunga, haupo wazi eti labda kusema utaenda kulikoroga au kupasua yai. heheh. Kama vile mtoto yupo ndani ya mpira, mpira auto pasuka kwa kutonya na kidole. Mungu ameumba vitu imara bwana:teeth:
     
  20. Somoe

    Somoe JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 758
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    Kuna watu wanaoana na wanaishi pamoja miaka 20 na wanafanya tendo la ndoa kila siku kama kawaida. Inategemea na upendo aise. Tabia na vitendo visivo furahisha vya sababisha kuto kuwa na ham na mwenzio kimapenzi mara kwa mara
     
Loading...