Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ratiba NBA

Discussion in 'Sports' started by Rubuye123, Dec 17, 2010.

  1. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2010
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    heshima kwenu wapenda michezo wenzangu kokote mliko hapa jamvini,mi niko TZ na ninaomba msaada wa kupatiwa ratiba na muda {WA KISWAHILI}wa game za leo za NBA ambazo pia zitaonyeshwa na ESPN.
    Shukrani sana.
     
  2. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,570
    Likes Received: 1,878
    Trophy Points: 280
Loading...