Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ratiba kamili ya Uchaguzi na Operesheni M4C ndani ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Aug 2, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Uchaguzi ndani ya Chama na Operesheni Sangara
    Ratiba mpya ya operesheni Sangara baada ya maagizo ya Kamati Kuu iliyokaa tarehe 9 July 2012 ya kusimamisha uchaguzi ndani ya Chama. Kamati Kuu iliamua uchaguzi uwe ukifanyika katika Operesheni Sangara.
    [TABLE]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [TD]DATE
    [/TD]
    [TD]ENEO HUSIKA
    [/TD]
    [TD]SHUGHULI
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]1
    [/TD]
    [TD]04/08 2012
    [/TD]
    [TD]Kanda ya kati
    [/TD]
    [TD]Uzinduzi wa operesheni
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]2
    [/TD]
    [TD]05/8-19/08/ 2012
    [/TD]
    [TD]Dodoma,singida,iringa manyara na morogoro
    [/TD]
    [TD]Operesherni uchaguzi ngazi ya kata.
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]3
    [/TD]
    [TD]19/09-30/09/2012
    [/TD]
    [TD]Makao makuu
    [/TD]
    [TD]Maandalizi
    Tathimini ya operesheni
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]4
    [/TD]
    [TD]01/10-20/2012
    [/TD]
    [TD]Baadhi ya maeneo ya Lindi, Dsm,Pwani, Bagamoyo na Tanga
    [/TD]
    [TD]OPERESHENI
    Uchaguzi ngazi ya matawi na kata
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]5
    [/TD]
    [TD]21/10/30/10/2012
    [/TD]
    [TD]Makao makuu
    [/TD]
    [TD]Tathimini
    Maandalizi
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]6
    [/TD]
    [TD]01/11-20/11/2012
    [/TD]
    [TD]Kilimanjaro na Arusha
    [/TD]
    [TD]Operesheni
    Uchaguzi ngazi ya matawi
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]7
    [/TD]
    [TD]21/11-30/11/2012
    [/TD]
    [TD]Makao makuu
    [/TD]
    [TD]Tathimini
    maandalizi
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]8
    [/TD]
    [TD]01/12-20/12/2012
    [/TD]
    [TD]Shinyanga,Tabora na Simiyu
    [/TD]
    [TD]Operesheni na uchaguzi ngazi ya matawi na kata
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]9
    [/TD]
    [TD]01/01-25/01/2013
    [/TD]
    [TD]Mwanza,Geita, Mara na kagera
    [/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]10
    [/TD]
    [TD]26/01-30/2013
    [/TD]
    [TD]Makao makuu
    [/TD]
    [TD]Tathimini
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]11
    [/TD]
    [TD]01/02-20/02.2013
    [/TD]
    [TD]Kigoma, katavi Rukwa
    [/TD]
    [TD]Operesheni na uchaguzi ndani ya chama
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]12
    [/TD]
    [TD]21/02-30/02/2013
    [/TD]
    [TD]Makao makuu
    [/TD]
    [TD]Tathimini ya operesheni
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]13
    [/TD]
    [TD]01/03-25/03/2013
    [/TD]
    [TD]Mbeya, njombe na Ruvuma
    [/TD]
    [TD]Operesheni uchaguzi
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]14
    [/TD]
    [TD]26/03-30/03/2013
    [/TD]
    [TD]Makao makuu
    [/TD]
    [TD]tathimini
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]15
    [/TD]
    [TD]01/04-25/04/2013
    [/TD]
    [TD]Zanzibar
    [/TD]
    [TD]Operesheni na uchaguzi
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]16
    [/TD]
    [TD]26/04-30/04/2013
    [/TD]
    [TD]Makao makuu
    [/TD]
    [TD]tathimini
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,279
    Trophy Points: 280
    Peeeeeeeeooplez!

    Mbowe kanyaga twende
     
  3. D

    DOMA JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Imekaa kisomi zaidi
     
  4. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    sasa watu wengne si watapiga kura mara mbili?
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,255
    Trophy Points: 280
    Twende kazi
     
  6. m

    mwakijule Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila la kheri makamanda,ukomboz unakuja!!
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,452
    Trophy Points: 280
    Kulikuwa na tatizo gani kufanya chaguzi zote siku moja?
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Well,ni njia tofauti ya kufanya mambo kitofauti.
    Kwanini usi furahie ubunifu huu?
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Heshima sana mkuu.Kamati kuu iliamua hivyo kwa maslahi ya chama kwa sababu viongozi wa makao makuu watakaokuwa kwenye operesheni watasimamia zoezi zima la uchaguzi na kila kitu kitashuhudiwa on the sport.
     
  11. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mpango ni mzuri ila jaribuni kufanya uchaguzi ndani ya miezi miwili tu
     
  12. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    thanks kwa nini wasingegawanywa maeneo tofauti tofauti - kama walivyo fanya tume ya katiba ??
     
  13. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa, tunaogopa insanity
     
  14. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wakipiga mara mbili watakuwa ni mamliki wa CCM. Lakini mwana wa M4C hawezi kufanya hivyo. Labda nikkulize swali, ukiwa na wake wanne na wanakaa mitaa tofauti, nawe unatambulika katika mitaa hiyo ungefanyaje.
     
  15. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Uweze kujifunza kutoka kanda moja na kurekebisha kanda nyingine...
     
  16. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kila la Kheri na Mungu awe nanyi na kuwaepushia mipango ya maadui ambao sasa nao watajipanga kwa ajili ya kutaka kuwaingiza matatizoni. Hivyo wale wote watakaokuwa kwenye operesheni hii wawe makini sana, kwani CCM na Serikali watatafuta sababu hasa za kiusalama ili mikutano isiendelee.Hivyo muweni makini sana wakati wote wa operesheni, na zaidi mjue mko kwa maslahi ya watanzania wote, na hakika sote tunawaombea maana saa ya ukombozi imekaribia.
    TELO.
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Umetoa pia wazo zuri sana mkuu.Baada ya kanda ya Kati kutakuwa na tathmini kama ratiba inavyoonyesha naamini viongozi wakuu wanaweza kuchukua ushauri wako baada ya kuona tathmini ya mwanzo imefanikiwa au la...Pamoja sana mkuu.
     
  18. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ratiba imetulia, all the best ma kamanda... saaa ya ukombozi hakika imefika..
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    M4C milele...
     
  20. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Tuanhitaji kujiimalisha kwa kuhamasisha maana misimamo na roho za watu wetu ni Tofauti sana tujuauvyo. Ukiwepo wapo kama haupo hawapo ila ukiwakumbushia sana wanaelewa na kuzingatia . Na vizuri kujiimarisha sana ili tuache uchaguzi wa kubahatisha
     
Loading...