Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ratiba hii ya chekechea imekaaje?

Discussion in 'Jamii Photos' started by kiparah, Feb 10, 2011.

  1. k

    kiparah JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
  2. d

    dorry Senior Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    si unajua kitoto zaidi. Huwezi kumweka dogo chini kwa saa nzima,hiyo 30mins tu shughuli yake kubwa.
     
  3. doup

    doup JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona inalipa kabisa hiyo ratiba, inajali ubunifu zaidi na kugundua vipaji mapema
     
  4. RR

    RR JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Uko sahihi....shule ya aina hii inalenga zaidi kujifunza kwa wengine....mtoto mdogo kumfundisha sana darasani kwa muda mrefu ataanza kuchukia shule...
     
  5. g

    geophysics JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa chekechea iko sawa kabisa...ila inategemea ni chekechea ipi...maana kuna moja na mbili... Chekechea moja kucheza ni muhimu kuliko darasani... Unamfanya mtoto akue kiakili zaidi... Huwezi kumuweka darasani kama mtoto wa darasa la kwanza au chuo kikuu... NI CHEKECHEA!!!
     
  6. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yeah, kwa chekechea hii ni sahihi kabisa, hasa kama watoto wameingia hapo kwa umri sahihi. Wapo wazazi wengine wanawachelewesha watoto na pengine hakuna ufuatiliaji wa karibu kwenye mipaka ya umri. Ila kama ni chekechea ninayoifahamu mimi ya miaka mitatu ni sawa kabisa. Kukaa darasani nusu saa inatosha na kuchosha kabisa.
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Hata mpaka 6 years ni sahihi; ingawainaongezeka kadri muda unavyosonga lakini under eight wote wanahitaji kujifunza kwa vitendo zaidi kuliko kukaririshwa mahesabu makubwa kuwafurahisheni wazazi!
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kilichonishangaza mimi ni kuwa kumbe watoto wetu wanashinda kutwa nzima kwa maziwa na uji tu! hakuna chakula cha mchana?
     
  9. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Yani hiyo kwa chekechea sawa kabisa maana wanaitaji kujifunza zaidi kwa vitendo kuliko darasani.mi mwanangu kama siku ya jumanne na ijumaa wao henda na nguo za michezo tu maana hawaingii darasani siku hiyo.
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    off course kwa chekechea iko poa muda kidogo kushika kalamu na daftari..them the rest ni kupiga uji na visheti ,,,then kucheza kujificha ficha ,,,wakitoka hapo kucheza draft ,,,wale watakaokuja kuwa wazee wa masauti ni kupiga nyimbo mwanzo mwisho then skulu basi wapi home...ushanifahamu
     
  11. Mazengo

    Mazengo Member

    #11
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  12. c

    chetuntu R I P

    #12
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Katika umri wa chekechea muda wa kuconcetrate darasan ni mdogo sana, muda mwingi huishia kufanya physical activities zinazotumia sana ubongo e.g. Kuchorachora, kupanga maumbo mbalimbali hii husaidia brain development. Kanuni za chekechea ni kumjenga mtoto kiakili na kiphysic. Hata primary colour zina maana eg yellow inareflect brain development, black ni nguvu(physical), blue ni utuliv na amani, nk.
     
  13. Mwadui

    Mwadui Senior Member

    #13
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sina la ziada
     
  14. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Chekechea ya kata hiyo, he he hee!
     
  15. SniperBoi

    SniperBoi JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2016
    Joined: Feb 3, 2016
    Messages: 1,085
    Likes Received: 1,008
    Trophy Points: 280
    ratiba za paka shumi hizo ni noma na huyo anaejifanya nunda njaa zake zinamponza
     
Loading...