Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RATE THIS WEB- BLOG in development

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mtazamaji, Mar 24, 2011.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wakuu nawatu wa tenolojia

    Hii site http://teknohama.x10.mx/ imekaaaje ? ina tatizo gani ?nirekebishe kitu gani

    Dhumuni niku tengenza blog yenye ladha ya kiwebsite. yaani nusu blog nusu web.teh teh teh.

    so nilichukua template theme ya wordpreess + photoshop + google/Youtube ndo ninakuja na kitu hicho.=Kuchakachua

    nimegundua kuwa kuna

    • tofauti kati ya web developing na web desining. Designing is the hardest part
    • Photoshop ni nyenzo nzuri sana katika kudesign web ionekane tofauti

    Mnasemaje wadau
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kwa kuanzia imechukua muda mrefu sana kuload. Sijui ni kwa nini!
    Alafu ile picha pale pembeni ambayo na dhani ndio logo mbona ukufuta vizuri kwa photoshop ile backgound? maana sehemu iliyo nkwenye background ya gray imechongwa vibaya!
    Nitarudi baadaye niiangalie zaidi maana nakimbia mahali nina kazi mbali na keyboard, CPU na monitor.
     
  3. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    not bad for beggining
     
  4. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mh nadhan kuna tatizo, natumia simu hapa ila haifunguki hii link mkuu
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Isafishe hiyo logo isiwe na huo weupe kwenye transparency. Inaload slow kwasababu ya host wa bure nadhani.
    NetTuts+??
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
     
  7. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwangu imefunguka kilaini tu, ila

    1] sijavutiwa na title, ikiwezekana ifanye iwe more inviting
    2] amua either kuifanya iwe monolingual au bi-lingual (hizi code-mixing and switching zinakwaza kidogo, ingawa sina shida nayo sana)
    3] rangi ya background, mmh?
    4] kwanini 'Ujumbe wa Wiki' uwekwe chini kabisa mwa page?
    5] mwisho lile tatizo lako la ku-type haraka sana na bila kupitia (editing) bado lipo, unapoandika fanya kuhariri ile upatikane ule usahihi ya maneno ionekane profeshno zaidi siyo kazi ilifanyika hovyohovyo hivi

    ni hayo tu kwa sasa, keep it up!
     
  8. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    • sijavutiwa na title, ikiwezekana ifanye iwe more inviting- mkuu ebu nipe mawazo mfano tiitle ganiyaweza kufaa . Sababu hapa nataka niwe naongelea TEKNOHAMA tu Nitaweza kuongelea ELIMU, BISHARA , AFYA, ect lakini from ICT point of view.No politics

    • Amua either kuifanya iwe monolingual au bi-lingual- Hili umesha nishauri hadi kule kwenye project nyingine .Nitaomba unipe mawazo zaidi maana sometime haya mambo ya ICT unakwama na unataka ueleweke kwa watu wa aina zote. I will prefer swahili nadhani unaona ndio inatawala.

    • rangi ya background, mmh? hii rangi ya background infact ni image kwenye photoshop wanaita noise .Nimejaribu rangi nyingi na kusoma ushauri online wanasema black background inaweka attention ya viewer kwenye page husika. Ukiwekwa rangi nyingine zinafanya distortion. na hapa ndo nimeona part ya design kwenye webpage . unaweza kuweka rangi nzuri butinaweza kundoa focus ya mtumiaji.
    Si mtaalam sana wa photoshop na sijafanya uchunguzi vya kutosha online but nitasukuru ukinitajia rangi au color code ambayo naweza jaribu.
    • kwanini 'Ujumbe wa Wiki' uwekwe chini kabisa mwa page? Huu ujumbe ni kama summary ya page au article husika .k ummary nadhani inafaa kukaa mwishoni mwishoni . Wewe ungeshauri ikae wapi?

    • mwisho lile tatizo lako la ku-type haraka sana na bila kupitia- hahha ahahah dah Hili ni tatizo langu sugu sana yaani huwa sijui inakuwaje sometime napitia kitu hata mara mbili naon kiko ok nikishapost ndo naanza uona tena makosa. nitajitadhi kuongeza proof reading kabla ya kupost
    Thanks very much najua through construstive criticism kama hizi nitakuwa mtaalam
     
  9. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Imagine unafungua Wikipedia, moja kwa moja unakuwa na idea ya utakachokutana nacho hata kabla haijafunguka vizuri; 'Wikipedia, the free encyclopedia'. Hicho ndo ninachomaanisha. Pale kwako unakutana na TEKNOHAMA TANZANIA. Too broad, vague, sijui unanielewa? Mpe huyu anayetembelea hii web 'preview' ya nini atakutana nacho. Sipendi kutoa majibu ya moja kwa moja, utanisamehe.

    Kuhusu background ngoja na mimi nifanye research kidogo

    'Ujumbe wa Wiki' ina-denote kitu kikubwa zaidi ya unavyofikiri. It is something for the readers to ponder thruout the week, a big idea. Ningefikiria kuweka on top of the page (or rather near top or on the margins)

    [By the way I am just a sec school teacher with very crude (in its sense) computer knowledge!]
     
  10. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    logo! ina kama vivuli.. ifanye iwe sharp kimtindo.. alafu ikijaa page nzima (width) itakuwa safi.. zaidi
     
  11. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ok nimekupata mkuuu na ninakuelewa ni vizuri .K uwa na watu wanaotazama vitu katika diferent angles kunasaidia sana na Ndio maana nimeleta hapa. I will think about hiyo ujumbe wa wiki Llakini kwa kuwanza nitakuwa si publish kila siku . But nitajaribu kubadilisha wording
     
  12. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    maoni zaidi bandugu. ingawa bado kazi inaendelea.
    nafanyia kazi maoni ya image ya logo. natafuta image nyingine nzuri zaidi.

    Naka ribisha mtu pia anipe wazo la tittle ya kablogweb kenyewe. kana lenga tekenology tu. so na tittle iendane na teknology na iwe fupi. swahil is beter lakini naweza kuikiria hata english.
     
  13. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,612
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Kwa kuanzia sio mbaya, nadhani marekebisho yanahitajika sana hasa kwenye upande wa menu. Ziwe organized
     
Loading...