Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rasta Mpoto abambwa akila nyama mchana kweupee

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Gang Chomba, Jan 28, 2010.

  1. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Rasta mashuhuri hapa nchi Mrisho Mpoto mapema wiki hii amebambwa akiwa nyuma ya kiosk kimoja maeneo ya Posta akiwa anakunywa stone tangawizi huku akiudanganya utumbo kwa Sambusa za NYAMA.

    Mashuhuda walioshuhudia tukio hilo wamesema kuwa pamoja na mjomba kusimama ktk imani za Rasta za kutokula nyama lakini yeye mara kadhaa amekutwa akigonga vitoweo mbalimbali vikiweno FIRIGISI, PWEZA na mara kadhaa amekutwa akiwa kakumbatia bakuli la supu ya UTUMBO.

    ''yule nyie hamumjui, yule ana uchu wa nyama kama nini...kwani ile ndo mara yale ya kwanza?''....
    Alisikika Dada mmoja ambaye hakuonyesha kushtushwa na uroho wa Mjomba.
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    Kwani alisema hali nyama?
     
  3. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Ndo maana yake.
    Alisema nyama hali ila mchuzi anakunywa.
     
  4. m

    masawila Member

    #4
    Jan 29, 2010
    Joined: Dec 25, 2007
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kala nyama, so what....guys find some more important things to bring to the jamvi.....
     
  5. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Hii forum imeingiliwa na machizi sasa.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jan 29, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Hii inafaa kutolewa kule kwenye magazeti ya udaku......Ijumaa, Kiu, Sani n.k hapa kweli tumeingiliwa!
     
  7. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    udaku!
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hamna udaku. Kwa nini udanganye kuwa huli nyama halafu huko machakani majiani wajipinda?? Shurti watu wawe wanasimamia wanayoyasema pamoja na kwamba haikuwalazimu kujiapiza mbele za wanajamii.
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kaka umekosa cha kuandika! mwache Mtu wa watu ajinome minyama wewe kumekuuma nini? au unaona anakumalizia nyama
     
  10. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160


    mh!!!!!!!!!! Lakini nadhani PHILOSOPHY ZA WAAFRIKA ZINA MUSHKERI.
     
  11. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mleta hii habari nafikiri kapotea njia!!
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,058
    Likes Received: 5,241
    Trophy Points: 280
    wwwdoti majungu doti kom ndio hii sasa.
    je kuna haja gani ya sisi kuingilia maisha ya ndani ya Mrisho Mpoto/
    Je kama akili nyama tunaathirika kwa kipi?
     
  13. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,291
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huu udaku tu!!
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kwani kuna tatizo jamani
    kuna watu wengine zile rasta hair ni kama staili ameamua tu kuifanya
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Is this a constructive idea we can share? Please JF your credibility is ruined with these UDAKU things, Kula NYAMA ajabu????? kafuga Rasta kama Fashion au IMANI, jiulize hapo mkuu!!
     
  16. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Alitangaza wapi kuwa hali nyama?!. Je umeishaenda huko kuulizia kama hajatengua kauli hiyo? Ama lazima akueleze wewe hapo? Tuwe watu makini vinginevyo TUTAPUUZWA TU.
     
  17. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi u-rasta ni kutokula nyama?, nyama gani sasa manake kuna watu wanajiita "vegetarians" wao uwa wanakula "vags" tu lakini haimaanishi hawawezi kuto kula "nyama" pale "vag" zinapokuwa hadimu au bei yake kuwa juu kuliko "nyama"...
     
  18. f

    furahaeliud Member

    #18
    Jan 29, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I dont see anything wrong with that, lete maada nyingine
     
  19. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    aliyesema hali ni yeye
    aliyeanza kula ni yeye
    so what iz the problem?
    hii mabo peleka kule mitaani
    hapa siyo mahali vitu vya namna hiyo
    labda kwa unao fanana nao mawazo
    tena shindwa kabisaaaaa usirudie tena
    maana kula ama kutokula hakutuathili chochote
     
  20. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Quite right. Kuwa na nywele za kirasta siyo sawa na kuwa na imani za kirasta. Kwa watu wengine ni fashion au identity statement. Umekosa cha kuongea si unyamaze tu.
     
Loading...