Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rasimu ya katiba mpya imeambatanishwa

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by mmteule, Jun 4, 2013.

  1. m

    mmteule JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2013
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania tuisome rasimu hii ili tupate katiba safi itakayoleta mwanga mpya wa taifa letu.
    Wajumbe wa mabaraza ya katiba pia mtutendee haki.
    Wana jf kazi kwetu.​
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2013
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Hii nayo kali kabisa! hii ni malalamiko kuhusu uhalali wa uchaguzi wa urais::
    (4) Kwa madhumuni ya Ibara ndogo ya (3), Mahakama ya Juuinaweza kutoa uamuzi bila kutoa sababu za uamuzi na sababu hizozikatolewa ndani ya kipindi kisichozidi siku thelathini tangu siku ya
    kutoa uamuzi.
     
  3. cabhatica

    cabhatica JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2013
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,056
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Pamoja mkuu! Ngoja niisome page by page phrase by phrase word by word. Kurasa 107 sio nyingi
     
Loading...
Similar Threads - Rasimu katiba mpya Forum Date
Rasimu ya Katiba mpya KATIBA Mpya Nov 11, 2014
CCM na kampeni za kupata kura ya Ndiyo kwenye Rasimu ya Katiba mpya KATIBA Mpya Oct 16, 2014
Mimi ni mvivu kusoma rasimu mpya Ya Katiba Je wewe?? KATIBA Mpya Oct 14, 2014
Mastaa wa bongo waipongeza rasimu ya katiba mpya KATIBA Mpya Oct 11, 2014
Sauti yangu, sauti yetu juu ya rasimu ya tatu ya katiba mpya KATIBA Mpya Oct 4, 2014

Share This Page