Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rasilimali

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by apango, Apr 29, 2012.

  1. a

    apango New Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania ni nchi tajiri sana duniani, utendaji kazi na usimamizi wa rasilimali zake ndio mbovu. Kwenye katiba mpya napendekeza kwamba kuwe na kipengele kinachowawezesha watanzania wenyewe waweze kusimamia rasilimali zao wenyewe. Kwakuwawekea sheria wawekezaji kwamba, watuachie asilimia 80 za mapato yote yanaya patikana.papo tutakua tumeweze kusimamia vyema utajiri wetu.
     
Loading...