Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rashid YEKINI reported dead, sad NEWS

Discussion in 'Sports' started by daby mouser, May 5, 2012.

  1. d

    daby mouser JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Rashidi Yekini Reported DEAD!!!Posted by NigerianEye at 04/5/2012 09:42:00 PM,

    The Legend of football Rashidi Yekini has died.A Sad day for sports in Nigeria and world. Rashidi Yekini Scored Nigeria's 1st Ever FIFA World Cup goal clutching the goal net thereafter.He scored a total of 34 goals in 58 Appearances for the Super Eagles.May His Soul rest in peace.
     
  2. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    r.i.p.yekini!nigerian legend footballer!
     
  3. m

    mboghambi Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanasoka Nguli wa NIGERIA,RASHID YEKIN amefariki,kwa habari zaidi cheki wikipedia
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,190
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    Oh no!!

    Rashid Yekini alikuwa bonge moja la center-forward.

    Super Eagles ya mwaka 1994 ilikua tishio. Daima itakumbukwa na Yekini alikuwa mmoja wa wachezaji waliokimbiza sana mwaka ule katika kombe la mataifa huru ya Afrika na kwenye kombe la dunia USA.

    Pumzika kwa amani kamanda. Ulitufurahisha wengi na tulijisikia faraja kutuwakilisha huko USA. Utakumbukwa daima milele.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    R.I.P. Rashid Yekini, soccer fans will always remember your goals.
     
  6. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    R.I.P Yekini.
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,339
    Trophy Points: 280
    nakumbuka alivyotikisa nyavu kwa hisia mno baada ya kufunga goli world cup 94

    kumbe ile image ilikuja kuwa ndio image ya world cup ya 94

    analia kwa furaha huku anavuta nyavu...

    the best super eagle striker ever..r i p
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    rip rashid yekini..
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Yekini, aliyewahi kuwa mchezaji bora wa Afrika mara mbili, amekuwa akiugua maradhi ya akili kwa zaidi ya miaka mitatu iliyopita na aliripotiwa kuwa mgonjwa kwa kipindi kifupi kabla ya kuaga dunia hiyo jana.
    Zaidi: Goodbye to 'The Hulk' Yekini - SuperSport - Football
     
  10. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Namkumbuka alivyomtungua Andoni Zubizareta WC'98.
    RIP Yekini!
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duh! Huyu mwanandinga namkumbuka sana hasa ktk mwaka 1998!
    Alikuwa kiungo muhimu sana kwa Wanaigeria

    Rest In Peace Rashid Yekini!
     
  12. RR

    RR JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    rip our hero....
     
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Duh.. R.I.P.
    Alikuwa wa ajabu sana... Pamoja na umbo kubwa,lakini bado aliweza kusumbua mabeki wa timu pinzani na kufunga mabao!

    Simsahau kwenye mechi za Olimpiki kule Marekani... Akicheza na kina Bebeto,na Christano Ronaldo,akina Ortega,na bado Nigria wakachukua Kombe...

    Kweli nimesikitika ....
     
  14. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    RIP Nigerian Legend, nakukumbuka World Cup 1994 USA
     
  15. d

    daby mouser JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wat a great lost?jamaa alikuwa fundi sana hakuna anayebisha!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    R.I.P Yekini.
     
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,154
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    Taa imezimika! kweli ni huzuni kubwa kwa tunaomfahamu
    R.I.P Yekini.
     
  18. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    RIP yakin.amenikumbusha super eagles ya Taribo west,babayaro,amokachi,J J okocha
     
  19. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mkuu nakumbuka sana lile goli alipoingiza mikono yake ktk nyavu! Uwanja mzima yeye ndiye alikuwa akionekana mweusi tii kuliko wote! APEPE (ALALE PEMA PEPONI) Yekini.
     
  20. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Bila kumsahau Sunday Oliseh.
     
Loading...