Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rashid Othman: Umeshindwa Jiuzulu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Apr 17, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Apr 17, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Hadi gazeti la Guardian litutangazie kuwa Waziri wetu ameficha Bilioni kisiwani Jersey (thanks Yebox2) wao kina RO walikuwa wapi?

    Hadi Kamati Teule ilipotuambia rasmi kuwa RDC ni kampuni hewa RO na timu yake walikuwa wapi?

    Niendelee kuorodhesha ushahidi wa uzembe uliokithiri na uvivu wa kufikiri wa taasisi nyeti ya Usalama wa Taifa? Kama wameshindwa kugundua matukio ya economic sabotage yanayoendelea nchini wana faida gani? Hii ya kusafiri na Rais na kutumia vi ear pieces na makoti marefu kama vile wao Secret Service?

    Rashid Othman ajiuzulu kwa ajili ya Usalama wa Taifa!!!

    yes I said it!
     
  2. M

    Mama JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    RO ni nani vile?
     
  3. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Mama,

    RO ni Head wa Intelligence Tanzania.

    Mwanakijiji sasa RO kazi yake namba moja ni kuhakikisha usalama wa mafisadi, wewe unategemea nini?
     
  4. N

    Nurujamii JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2008
    Joined: Jun 14, 2007
    Messages: 413
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na ndio maana hata mhariri wa mwanahalisi (Kubenea) imedhihirika wazi waliohusika kumhujumu na kutaka kumtoa roho ni vijana wa RO ili kuwalinda Mafisadi (akina Lowasa)
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Apr 17, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    ndio maana aondoke afuatane nao huko wanakotumbua fedha za Taifa hili. How can an intelligence agency be unintelligent?
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Apr 17, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,041
    Trophy Points: 280
    Aaagh...Ndivyo Tulivyo!!
     
  7. K

    KakindoMaster JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2008
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 1,260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwanakijiji kwenye Makala yako moja ya nchi imetekwa kuna aliyetamka kuwa unajua aliyeiteka?

    Mmojawapo ni RO
     
  8. Nikifufukammekwisha

    Nikifufukammekwisha JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mzee Mwanakijiji,

    Kama the whole system kuanzia juu kabisa is incompetent kama matukio yanayorindimana yalivyotuonyesha na yatakavyoendelea kutuonyesha, how would you expect RO to be different?
     
  9. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Aahhhggh,

    nimechoka jamani, this is too much for today!
    kichwa kinauma kwa maswali mengi bila majibu.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Apr 17, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,041
    Trophy Points: 280
    Pole kisura...

    Ila kumbukeni usemi wa FMES....na ule mwingine..
     
  11. A

    Ant Ru Member

    #11
    Apr 17, 2008
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka Mwanakijiji ,

    Kwanza nakupa Hongera, Huu ndio ujasiri tunaoutaka humu ndani ya JF.

    Na nilazima awachie ngazi ama auelezee umma Manufaa gani Umma unapata kwa kuwepo kwake hapo, Kama anashindwa hata kupata dondoo tu ya mambo hasa katika wakati wa Utandawazi.

    Iweje Usalama wa MIAKA ile ya mwalimu wawe wanaweza kunusa taarifa mapema kuliko hawa akina RO. Nilazima kuna namna.

    RO tueleze SISI kama wanajimii tunafaidika vipi na uwepo wako. NA Jee credibility ya Taasisi unayoiongoza unaipeleka wapi.

    Thanks, Mwanakijiji, Tuendeleze Kusema ingawa hawa jamaa kwa kawaida wanataka waropokwe wao tu , wewe ukisema .............
     
  12. George Kahangwa

    George Kahangwa Verified User

    #12
    Apr 17, 2008
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 525
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwandishi mmoja aliwahi kuandika kuwa licha ya kuwepo chombo kiitwacho usalama wa Taifa,taifa letu si salama. Mbaya zaidi chombo hiki licha ya kwamba ni idara tu, kinaendeshwa kwa gharama kubwa sana,budget yake ya mwaka inazidi budget za wizara kadhaa zinazohusika na utoaji wa huduma za jamii.
     
  13. K

    KakindoMaster JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2008
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 1,260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tatizo la RO siku hizi kuna technologia mpya ya iCT hivyo anapoteza muda mwingi kuchunguza wachangiaji wa JF ni akina nani wakati huo akiwapa mwanya makusudi mafisadi wanafanye vitu vyao.

    kama kweli ni mtanzania tunayetegemea atusaidie kulinda nchi yetu katika hujuma mbali mbali mimi kama Mtanzania wa kawaida naona kashindwa kazi, Lakini pia hiyo kazi kuna watanzania wengi wanaiweza. Asipate taabu kukiri.
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Apr 17, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Nadhani wakati umefika wabunge wetu wamtolee uvivu. Hivi mnakumbuka jinsi gani wakurugenzi wa CIA na FBI walivyokuwa grilled kuhusu "the failure of intelligence". Kosa moja liliigharimu marekani maisha ya karibu watu 3000, sisi wakurugenzi wetu wamefanya mangapi? na matokeo yake yakoje.
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Apr 17, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,041
    Trophy Points: 280
    Ahahahahahahaha....Wamarekani Ndivyo Walivyo na sisi Ndivyo Tulivyo....bwahahahahahaaaa
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Apr 17, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Nyani.. huo msemo wako huwa unanidepress kweli kiasi nikiosoma nafikiria kutundika kamba yaishe!
     
  17. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2008
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Urais sio lelemama leo hii tunayaona. Kila kona ya nchi kunanuka rushwa na uvundo wa kila aina.
     
  18. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi chimbuko la kuporomoka kwa ufanisi wa TISS ni nani hasa?

    Na ilikuwaje RO akawaruka wakuu wa vitengo kadhaa TISS(wengine wako very competent) mpaka kupewa uDG pamoja na kuwa alikuwa nje ya nchi kwa zaidi ya miaka 8 1/2, kipi kikubwa alichofanya alivyokuwa Zanzibar na Uingereza?
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Apr 17, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,041
    Trophy Points: 280
    Samahani kaka...kwa jinsi mambo yanavyoendeshwa kwenye nchi zetu wakati mwingine mtu unalazimika (hata kimya kimya) kuwaza mambo kama hayo (ya ndivyo tulivyo au la?).....
     
  20. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #20
    Apr 17, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    ....kikwete anafanya kosa sana kuweka marafiki kwenye nafasi nyeti...huyu RASHIDI alikuwa kuwadi wake tangu wakiwa zanzibar hadi alipokuwa london ...ni mpenda raha na mabibi tu kama kikwete..

    tangu amerudi hakuna anachofanya zaidi ya kukesha anacheza muziki..huku akulindwa na ma undercover boardguards na magari nje.....hana maadili kabisa kwa mtu wa nafasi yake...

    ...intelligence ameiuwa..kama intelligence ingekuwa inafanya kazi inayotakiwa mawaziri wenye kashfa kama chenge mafaili yao yasingefika kwa rais...hata kama kwa hilo rais alishinikiza...ni udhaifu mkubwa sana waziri mwenye kashfa kusafiri na rais hadi nje ...pasipo na mtu wa kumshauri rais angalau asiambatane naye kwa kuwa kashfa yake inatarajiwa kutoka nje....unless rais alikaidi...hata baada ya kushauriwa kutoongozana na chenge ziarani..
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...