Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RASHID OTHMAN tangu achaguliwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by barabaraya18, Jan 24, 2008.

  1. b

    barabaraya18 Senior Member

    #1
    Jan 24, 2008
    Joined: Sep 18, 2006
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hakuna tathmini ya ufanisi wa kazi yake?
     
  2. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndo nani huyo? elezea kidogo basi...kwani huwa wanatolewa tathmini? ama una maana?
     
  3. C

    Chuma JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rwagubiri pamoja na no of posts..lkn humjui Rashid Othman??? Jipe Homework ya kusoma archive..kifupi bosi wa Usalama wa Taifa Tanzania...
     
  4. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Namjua sana, ila mwanzilishi wa mada ni vyema aweke minofu kidogo ili tupate mahali pa kuanzia kuweka visu vyetu!

    Hata hivo hili jamvi ni letu wote, hata aliye ingia leo anaruksa kuchangia, na pengine wapo kweli wasio mjua.. sidhani kama ni ajabu kwa kutomfahamu!

    Hata hivo asante kwa kutufahamisha!
     
  5. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Toka awali nilikuwa na wasiwasi sana na Uteuzi wa Huyu Bwana Mkubwa,Ni kweli ni Mtu wa muda mrefu kwenye Idara,na kwa kipindi kirefu alifanya kazi ZANZIBAR kabla ya kwenda Uk na Baadaye kurudishwa Dar kwa kazi za Utawala,Kwa mawazo yangu ni kwamba Mzee Adadi Rajab ndiyo choice yake kwa maana jamaa hawa wana Urafiki wa karibu na wote ni WAGOSI!!!
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unatafuta majungu ya kupika hapa JF?
     
  7. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2008
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kwi kwi kwi kwiiiiiiiiiii. I love this forum! Naona taratibuuuu tunaishiwa....
     
  8. M

    Masatu JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Umeshagundua eeeehhh wewe nyuti, with this kind of postings, at least u quarantee to laugh....
     
  9. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2013
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,976
    Likes Received: 873
    Trophy Points: 280
    hii thread bado mbichi sana hasa ktk nyakati hizi za kuelekea lala salama ya utawala wa jk.natamani wadau mje hapa kujazia nyama ktk mada hii ili tumtathimini mlengwa.
     
  10. D

    Deo JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2013
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ukimtathmini mteuzi utaelewa
     
  11. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2013
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,040
    Likes Received: 1,385
    Trophy Points: 280
    Hakuchaguliwa bali aliteuliwa
     
  12. mwanamke kazi

    mwanamke kazi Member

    #12
    Dec 28, 2013
    Joined: Sep 24, 2013
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13