Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rashid Matumla punzika Kaka aibu hii sasa

Discussion in 'Sports' started by NGULI, Aug 9, 2011.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwakyembe kamtwanga na kumwangusha mara kadhaa katika uwanja wa Songea. Katika mashindano ya kirafiki ya kitaifa. Japo ana umri wa miaka 41 ila anaonekana kanenepa saana. Nafikiri ni bia za offer na za kujinunulia. Kulinda heshima yake katika ndondi ang'atuke akae pembeni awe mshauri au kocha.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Baba njaa ndiyo inayomsumbua Matumla maana amekuwa anapigana ili asife njaa lakini kiuwezo anajua umri umeshampa mkono kabisa.
     
  3. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    kashindwa kusoma alama za nyakati ila na watu wake wa pembeni hawamshauri vyema nakumbuka baada ya kupigwa kwa point na maugo pale PTA alitangaza kustaafu lakini wapambe wake waliipinga kauli hiyo na kumuomba aendelee...namuheshimu sana matumla na roho huniuma nikiona anchezea kisago!
     
Loading...