Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ras simba

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by jipitishe, Sep 2, 2012.

  1. jipitishe

    jipitishe Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habar wana JF hususan wa jukwaa hili la lugha!
    Nimekuwa nikitafuta kwa muda mrefu mwalimu (kituo kizuri) mzuri wa lugha ya kiingereza na nilipata kumsikia jamaa anayeitwa RAS SIMBA,naomba kuuliza yafuatayyo:
    1: Ofisi zake zilipo
    2: Kwa wanaomfahamu naomba wanipatie sifa zake ama uwezo wake ktk kufundisha kiingerza hususan cha kuongea

    Sio mbaya kama pia mtanitajia mwalimu mwingine yeyote anae tisha ktk kufundisha kiingereza anayepatikana DAR.

    Natanguliza shukran zangu kwenu...
     
Loading...