Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raphaeli chegeni kuuawa....!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shagiguku, Jul 22, 2011.

  1. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wadau mnaofahamu kuhusu lile sakata la kutaka kuuawa kwa mbunge wetu wa zamani wa busega, mheshimiwa dr raphael masunga chegeni tunaomba mtujuze hilo sakata na suala zima la waliotaka kumuua linaendeleaje...???
     
Loading...