Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rangi za Yanga zinachefua wengi wetu!

Discussion in 'Sports' started by Mpendwa, Aug 29, 2011.

  1. Mpendwa

    Mpendwa Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yangs.jpeg

    Wana jf na wadau wa yanga, Mwenzenu imetokea nimepoteza kabisa mapenzi na timu ya yanga kwa sababu ya rangi zake za ki ccm ccm!! Nimeona watu wengu pia wakilalamika juu ya hili. Pia kuona watu kama baba riz1 na riz1 mwenyewe wana mkono huko ndo nimechefuka mno!! Nawashauri yanga wabadili rangi hata kwa kuchukua labda bluu na nyeupe ili wenye mapenzi mema wasikimbie

    Nawasilisha
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    mimba uliyonayo haitaki rangi ya njano na kijani?
     
  3. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,973
    Likes Received: 2,429
    Trophy Points: 280
    nami pia nilikuwa naenda hata mazoezini lakini baadae haya yalivyojitokeza, hamu na mapenzi ya timu hii yamekwisha na sijafanya substitute bado!
     
  4. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zipo taarifa kwamba wewe zamani ulikuwa mwehu na tena ulikuwa unajinyea na kulamba mavi,tena unaona mkojo! upo wapi nije nikuongezee mavi?
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Hiyo asili yake mkuu,NO kubadili na haifungamani na mabo ya vyama.
     
  6. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Ni kweli kabisa kuwa rangi ya jezi za Yanga ni CCM 100%! Mi nilikuwa naipenda sana Yanga, ila nimeacha kuishabikia kwa ajili ya rangi ya jezi. Am now in Azam. Pliz Yanga, change the uniform colours.
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Mi nikiwekewa CCM/Yanga upande mmoja na kitanzi upande mwingine, bora nikimbilie tu kitanzi.
     
  8. n

    ngwini JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni uzushi,yanga ilikuwepo kabla ya Ccm..mna mimba changa nyie.
     
  9. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    kwa maneno yako yalivyo machafu hufai kuitwa GT
     
  10. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    duuh,pa1 na kwamba i hate yanga/ccm than anythng in my lyf,bado hujanishawish kitanzini kaka
     
  11. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,582
    Likes Received: 1,893
    Trophy Points: 280
    Yanga imeanzishwa miaka ya 1930,wkati CCM imeanzishwa miaka ya 70 .Unaipenda timu kwa sababu ya jezi?
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    hili lirangi linatia kichefu chefu ..linaumiza macho kinoma
     
  13. P

    Pazi JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 2,901
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Naona timu yenu mnaanza kuisaliti ndio tabia zenu Yanga... sasa ukiifanya Njano na Buluu itakuwa Pan african hiyo sasa.
     
Loading...