Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rangi za vazi la majaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kichuguu, Dec 23, 2011.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Sina uhakika kama hapa ni mahala pake, ila kwa vile ndiyo sehemu ninayotembelea mara kwa mara, nimeamua kuiweka hapa. Modereta anaweza kuihamishiwa panpahusika.

    Nimeangalia kwa makini sana mavazi ya spika na yale ya majaji wetu nikajiuliza swali moja kuhusiana na mbunifu wa mavazi hayo; je aliangalia rangi za bendera ya taifa kwa makini kabla ya kuyabuni mavazi ya majaji wetu?

    Rangi ya mavazi hayo haifanani kabisa na rangi za bendera ya Taifa, inabidi uwe makini sana kuangalia ile nembo ya shingoni ndipo ujue kuwa hawa ni majaji wa Tanzania.

    Najua kuwa majoho ya majaji yanaweza kuchukua rangi yoyote ila nadhani kuwa tungekuwa systematic zaidi kwa kuhakikisha kuwa rangi za majoho ya majaji wetu zinaashitoa serikali ya Tanzania hasa kwa vile rangi za joho la spika wetu linaonyesha hivyo.
     
  2. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    hau make sense, hebu ondoa hiyo talalila hapa, sio mahali pake
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Haja make sense, nilidhani uta-make, lakini huja-make sense hivyo hujanisaidia mimi wala mtoa mada a-make sense hivyo huja-make sense.
     
  4. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na hii yako ndo sense! bangi za asubuhi mbaya sana na hasa katika kipindi hiki cha msimu wa sikukuu :focus:
     
Loading...