Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rangi za Uongozi wa Jumuiya ya Wanawake wa CCM-CWT?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gembe, Feb 24, 2010.

  1. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2010
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    uongozi wa juu wa CWT
    1. Sophia Simba-Mwenyekiti
    2. Asha Bakari- Makamu Mwenyekiti
    3. Husna-Katibu ambaye mama Simba Hamtaki

    wajumbe wa kamati kuu ya Jumuia ya wanawake wa CCM
    1. Shamsa Mwangunga
    2. Hawa Ghasia
    3. Zainabu Mwamwindi
    4. Furahia Abdallah
    5. Fatuma Tawafiq
    6. Lucy Mayenga
    7. Lediana Mng’ong’o
    8. Subira Mohamed
    9. Zainabu Shomari.



      Hiyo nidyo safu kuu..Sipendi kuwa mnafiki,mbona imejaa watu wa alama nyekundu?
     
  2. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2010
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwani wameteuliwa au kuchaguliwa? Kama wamechaguliwa basi hivyo ndivyo demokrasi inavyoenda. Wapiga kura wamezungumza.
    Amandla......
     
  3. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2010
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Fundi mchundo hilo ndilo swala ambalo nataka kujua ..

    ilikuwaje ikatokea hivi..Je ni historia kama apendavyo kuhoji mwanakijiji ama wameteuliwa au kuchaguliwa

    wanawake wa kiswahili wakikaa sehemu moja lazima matatizo yatokee coz wanawake wameumbwa umbea
     
  4. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2010
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu Gembe. tatizo la demokrasia ya kwetu ni kwamba tunachaguliwa wa kumpigia kura! Usanii unaanza kwenye hivyo vikamati vya kupitisha wagombeaji!

    Amandla......
     
  5. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2010
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu Gembe! Uislamu na uswahili wapi na wapi? Mimi naona majina ambayo yanaashiria kuwa wahusika kuwa ni waislamu lakini sidhani kuwa ni lazima wawe hao tunaowaita waswahili! Upareni waislamu kibao. Sikubaliani nawe kuwa wanawake wameumbwa umbea maana nawajua wanaume wengi ambao ni wambea wa kukubuhu!

    Amandla.....
     
  6. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii kali nilikuwa sijajua UWT imejaa madrsaa
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Feb 24, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    nijuacho mimi Sophia Simba aliwaambia Wajumbe walio mchagua kutoka UWT-CCM , kuwa alitumwa na Kikwete kugombea, na Ikulu ama Kikwete mwenyewe hakuwahi kukanusha habari hizo, kwahiyo taarifa kuwa yeye ni chaguo la Ikulu inabaki ikiwa imesimama.
    kwa hiyo siajabu hao wote ni chaguo la Kikwete.
     
  8. W

    WildCard JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mnaisahau historia. Hata TAA halafu TANU na baadaye CCM ilianzishwa na "waswahili" wengi tu.
     
  9. d

    damn JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa sababu ni chama cha wenye rangi hizo, hata mwenyekiti wao, katibu etc etc hata kada wao mkuu RA.
    wenye rangi zingine undeni kingine.

    Damn them!!!!! I mean rangi nyekundu, no wonder nchi has no direction.
     
  10. W

    WildCard JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Lakini Sophia Simba sio Mwislamu!
     
  11. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    walioleta mjadala huu wana yao

    tatizo pale waislam wanapokuwa wengi tu kwenye taasisi au jambo lkn hawa wengine kawao ni saw

    huuu ni upuuuzi ulaaniwe
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Prove it, au kwa kuwa anaendaga church kuombewa akizidiwa?
     
  13. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    UDINI utakumaliza wewe, ukiona waislamu roho inakuuma hadi unataka kufa pole sana jonyonge!
     
  14. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ulitaka ijae sunday school? wtf
     
  15. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unajua tatizo la st. school ni vyeti feki (nenda angalia wenye PhD feki Tanzania 99.9% wakristo) uwezo mdogo wa kufanya kazi.
     
  16. M

    Marigwe JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Sophia Matayo Simba ni Mkristu tena huabudu madhehebu ya Wapentekoste. Acha udini wee!
     
  17. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Yaani zaidi ya 80% ya wajumbe ni dini moja makubwa GEMBE usitudanganye umekosea hao si wajumbe wa UWT-CCM taifa.
     
  18. A

    Adili JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2010
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 1,362
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Ndio walichangamkia tenda!
     
  19. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumain polepole punguza munkari
     
  20. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wivu tu unakumaliza kwa vile shule za st.... zinapiga fimbo madrassa kama wamesimama kwenye mitihani ya kitaifa. Kaangalie matokeo ya mtihani na ulinganishe kinondoni muslim (na ndugu zake) vs shule zinazoanzia St.... ndiyo ujue ukweli wa mambo
     
Loading...