Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rangi za kucha zina SUMU !!!

Discussion in 'JF Doctor' started by Mu-Israeli, Apr 19, 2012.

  1. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,358
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Wana JF,
    Nimeona kwenye Yahoo kuwa rangi za kucha zina sumu. Angalieni hapa:-

    SAN FRANCISCO (AP) —
    Some nail polishes commonly found in California salons and advertised as free of a so-called "toxic trio" of chemicals actually have high levels of agents linked to birth defects, state regulators said Tuesday.
    The use of the three chemicals in nail products is legal if properly labeled. But agency officials said the false claims may violate a state law that requires disclosure of harmful chemicals in consumer products. The state attorney general could decide whether the companies will face legal action, which can include fines and an order to attach warning labels.


    Sana, Hofu yangu mimi ni hizi rangi za kucha tunazotumia huku Tanzania, Je rangi hizi ni salama ??
    Maana rangi zenyewe nyingi ni za kutoka China !!!
    Isije kuwa kama lile swala la Maziwa yenye sumu toka China.

    Source:- http://news.yahoo.com/calif-finds-toxins-non-toxic-nail-polishes-135941395.html
     
  2. h

    haki na usawa JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 477
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tuwaambie madada zetu/mama zetu/watoto wetu/mashemeji zetu/mashangazi zetu/na wanawake wote japo kwa sasa wameingiwa na ubovu/upungufu wa akili na wanatamani kutembea uchi/nguo za kulala kutoka nazo/ mchana ila tusichoke kuwaambia japo ni kazi sana kuongea na mgojwa wa akili hata ukimdhibitishia bado atakuona wewe ni kichaa/huelewi uzuri/jinsi anavyovutia akitumia " WASAIDIWE MAANA WENGINE WANADHANI KILA KITOKACHO NJE NA YEYE KUTUMIA BASI NI UJANJA/UZUNGU"
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Itabidi tuwe tunapaka hina sasa au nayo ina madhara??
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Mu -israeli wala usipanic sana 100% ya cosmetics zote wanazotumia wanawake ni sumu. tatizo ni dose tu na immunity uliyonayo wewe mlengwa. mfano hizi rangi mara nyingine zinawekwa heavy metals ndani yake kama lead kea % ndogo lakini lead inajulikana kuwa ni sumu, na siyo hiyo tu kuna kemikali kama cadmium n nyingine nyingi.

    ukitaka kupona achana na urembo wa madukani.
     
  5. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,358
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Itabidi dada zetu waachane kabisa na vipodozi.
    Mimi naona wanapendeza zaidi wakiwa Natural, yaani wakiwa hawajajipodoa.
    M-dada akijipodoa naona kama vile hajiamini jinsi alivyoumbwa, kiasi cha kumkosoa muumba wake kwa kuweka vipodozi !!!
     
  6. mamkindi

    mamkindi Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie ni mmojawapo nisiyependa kupaka rangi. napenda sana kuwa natural
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Duh! Tupake nini jamani! Kucha zenye rangi huvutia.
     
  8. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    vitu vingi vya kingeni si salama tujihadhari sana
     
Loading...