Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rangi mbili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Power G, Aug 17, 2011.

  1. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wapendwa wana JF, rangi mbili ni jina linatotumika sehemu nyingi hasa vijijini kuita dawa aina ya tetracycline na jamii yake. Lakini rangi mbili nayotaka kuzungumzia hapa si vidonge bali ni binaadamu ambaye nimekutane naye leo asubuhi maeneo ya kariakoo.

    Asubuhi ya leo nikiwa nimekwenda Kariakoo kununua mhogo wa ajili ya futari, nimemuona binti mmoja ambaye kwa kumuangalia usoni sikuweza kubaini utaifa wake au asili yake. Huyu binti amejichubua usoni mpaka damu inaonekana inavyotembea kwenye mishipa. Kutaka kumtafiti zaidi huyu "mzungu", nilishusha macho kidogo hadi shingoni. Ala haula, nilikutana na ngozi nyeusi kama mkaa!!! Kushusha zaidi macho kwenye miguu, mamaaaaaa!!! Sijawahi kuona kiumbe cheusi kama hiki.

    Nilichokuja kugundua ni kwamba yule binti hakuwa mchina, mhindi wala mzungu bali ni mswahili ambaye alipata bajeti kidogo ya kuchubua usoni tu na ikawa imeishia hapo. Nataka niwaulize mabinti kwamba kufanya hivyo maana yake nini? Je ni kuchukia uafrika wao au ni kupenda uzungu wa wenyewe?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kutaka kuwaridhisha wanaume wanaodai kwamba weupe ndio UZURI!!
    Kukubalika kwenye jamii inayoamini weupe ndio UZURI!
    Na yote hayo yanayokana na kutokujiamini bila kusahau ulimbukeni.
     
  3. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    haswaa.. Mi nashangaa wanawake tunahangaika nini kujitafutia macancer bure kwa cream na madawa ya ajabu kwa sababu za kijinga! Halafu weupe wa kujichubua unajulikana tu hata ufanyeje!
     
Loading...