Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

rambirambi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sugi, May 2, 2011.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hivi rambirambi ya marehemu Osama Bin Laden,inatolewa wapi?na maziko yake yatafanyikia wapi?kama kuna mtu anayecoordinate masuala ya usafiri wa kwenda msibani tuwasiliane kama vp!
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahaha! Wameitupa baharini kukwepa watu kama wewe lol!
     
  3. s

    sugi JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    daah,bac tena
     
  4. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    ni PM nikutumie no yangu ya m-pesa. Rambi rambi napokea mimi kwa hapa Tz.
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jaluo unataka kupelekwa guantanamo nini ?
     
  6. s

    sugi JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    enheee,we ndo nakutafuta
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo wamepoteza historia ya osama?
     
  8. s

    sugi JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hawana jipya,marekani na sifa zake zote zile asingeweza kumzika osama fasta vile,c uliona alivyofanaya kwa sadamu?kila kitu kilikuwa waz,inawezekana osama alishajifia zake longi kwa kipindupindu
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    |Subiri matamko yakitaka bendera zipepeee nusu mlingoti!
     
  10. K

    Kinabo Member

    #10
    May 3, 2011
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa nini azikwe/atupwe baharini?
     
  11. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii nayo kali.
     
  12. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Haaaahaaaa maiti yake sharks washajipatia kitoweo...lol
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Arabian Sea!
     
  14. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #14
    May 3, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    wametaka aliwe na watu indirectly.............. Sharks and other fishes......people............... ha haaaaaaaaaa
     
  15. s

    sugi JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kizazi kizima kitakuwa poisoned
     
  16. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Sheikh Yahya pale Magomeni ndiye mratibu na mwenyekiti wa kamati ya mazishi kapewa heshima hiyo baada yakufanikiwa kutabiri kwa ufasaha yaliyomsibu Osama RIP Or RIp's
     
  17. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mi nilikua m2 wake wa karibu hivyo ukinipa mm sio mbaya!
     
  18. s

    sugi JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mtu wake wak..........?ngoja usikiwe
     
Loading...