Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rambirambi ya wahanga wa meli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jemedari Kalundi, Jul 18, 2012.

  1. Jemedari Kalundi

    Jemedari Kalundi Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msiba mkubwa wa taifa letu, hawa wameacha wajane na yatima, je formular gani inatumika katika serikari kutoa rambirambi maana tumeshuhudia mamilioni yakitolewa kama rambirambi rasmi, utaratibu ni ipi mpaka sasa
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Si nasikia huwa wanakataa baadhi ya rambirambi?!, labda rambirambi ya JF wataikubali!!!!
     
  3. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    T.B joshua watamkubali tu leo ingawa wanampinga sana na kumwita KAFIR.... Majukwaani. Ingawa rambi rambi zake wanachukua

    UAMSHO ITASISITZA WAKATAE RAMBI RAMBI ZA TANGANYIKA. Walivyo na akili nyuma nyuma
     
Loading...