Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rambirambi Toka Fungate!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ms Judith, Jan 19, 2012.

  1. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wapendwa,

    poleni sana na msiba mkubwa wa mh. Regia. siku niliyofunga ndoa ndiyo siku aliyofariki na nilipata habari nikiwa salon nikiandaliwa kwa ajili ya harusi yangu, niliumia, lakini sikuwa na la kufanya.

    tumuombe raha ya milele mpendwa wetu.

    kwa leo natoa pole tu, Mungu akipeenda tutakuwa tena pamoja hapa jamvini very soon.

    RIP Regia,

    mbarikiwe sana wapendwa

    Glory to God!
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hongera.Nawe pia pole!
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    AMEN, hongera tena Ms Judith na karibu tena...ubarikiwe pia!
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ni habari nzuri dear... Nakutakia kila la Kheri katika ndoa yako.


    Pole pia na Misiba ulosikia.

    Best of Luck.
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hongera sana miss Judith, pole pia na wewe! Mie nakutakia kila lakheri katika ndoa yako. Ubarikiwe sana pia!
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hongera sana mpendwa kwa kufanikisha harusi
     
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sweetie si wajua hii ndoa tulikuwa tumepania sana tuhudhurie? Basi tu mipango ya Mungu

    Hongera Judith
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Dah! nikazani Miss Judith anatania kumbe ashataifishwa kweli?
    sasa Miss Judith atakuwa hajibu tena PM zetu maskini. Imekula kwetu

    hongeleni bana
     
  9. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    hongera sana dada judy.ila ondoa kale ka- miss mwanzoni mwa jina lako.halafu zima hako ka lap-top au ki- black berry bana and 'get busy'!kweli utaimiss j.f ila utaikuta tu,hebu usianze makwazo 'asubuhi asubuhi' hivi...lo!hongera sanaaa
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Gud newz!hongera sn mamito kwa kufanikisha haruc yako!pole na ww pia,tunakuombea kila la heri na maisha ya aman kwenye ndoa yako!
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Congrats kumbe ushafunga ndoa Miss Judith sasa inabidi ubadili jina kutoka Miss Judith kwenda sijui Mrs Judith
    Baraka tele ziwepo katika ndoa yako Amen,
     
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    hongera mamito M/Mungu ajaze amani/furaha/upendo katika familia yako....pole nawe kwa msiba
     
  13. V

    Vasco Dagama Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hongera sana..................

    Ulitoa mwaliko Mamii......................au ilikuwa kimya kimya
     
  14. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Asante, kazi ya Mungu japo ni ngumu kukubaliana na ukweli. Nakutakia mafanikio mema katika ndoa yenu
     
  15. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hongera sana jameni
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    pole na hongera, fungate huko bibie usiniangushe somo yako
     
  17. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kujibu atajibu, ila aina ya majibu ndo itabadilika...huenda yakawa kinyume na yale mliyoyazoea.
     
  18. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hongera sana Judith! Nawatakia baraka kwenye ndoa yenu.
     
  19. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mpendwa, ....................hongera zako and best wishez...................
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    MJ,
    Hongera kutoka moyoni!
    Mara ya mwisho nilikushauri kuwa MFUMO DUME UPO, nakuomba usidharau hilo!..Hakuna usawa kwenye ndoa!
     
Loading...