Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ramani za nyumba

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by khauka, Mar 20, 2012.

  1. khauka

    khauka Senior Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa wanao hitaji ramani za nyumba tuwasiliane 0715321662, mimi ni mchoraji wa hizo ramani.. From Ardhi University
    NB: kama hauna nia tafadhali usiwe msumbufu
     
  2. R

    RUTARE Senior Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu nyumba ndogo ya vyumba 3 self contaned unachorea bei gani tafadhali!
     
  3. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nahitaji mkuu jibu fasta, 3 rooms including master bed.
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Weka bei mkuu
     
  5. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    yaani nyie mnataka aweke bei hadharani eeh?? ;-) pigeni tu simu msikie bei halafu njooni nayo hapa!
     
  6. n

    naivasha Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah kweli mi sina utaalamu wa ramani na kwa sasa nahitaji na natarajia nifanye kaujezi fulani. Kimsingi Mi nataka ramani ya mabanda ya nguruwe. Naamini unaweza kuniandalia gharama sio tatizo kwa mwenye kuhitaji kweli. Asante
     
  7. khauka

    khauka Senior Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umeongea sahihi ndugu Naivasha..
    Wakuu, ningependa muelewe kwamba ramani za nyumba zinaweza zote zikawa na vyumba vitatu kama mnavyohitaji lakini zikatofautiana bei kulingana na design itakvyofanyika na maranyingine kulingana na site ilivyo maana site pia inachangia sana final product ya raman au design itatokaje.. Mimi nawashauri msiwe waoga, muhim ni kuonana then niwaoneshe baadhi ya kazi nilizofanaya pamoja nakuwaeleza utaratibu wangu wakazi hadi pale ramani inapoisha au hadi pare jengo linapo simama. kwa mwenye kuhitaji sana nadhani bei sio tatizo kwani hayo mambo yanoengeleka tu na mwishoni kazi nzuri itafanyika.
     
  8. khauka

    khauka Senior Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hilo linawezekana kabisa Ndugu hasa kwa wale wanaojali mifugo yao na wale wanaopendelea ufugaji bora wa kisasa, muhimu ni requirements zako tu na kazi itafanyika.
     
  9. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Leo ndo nakuona umecopy avatar ya mdau mwingine humu yeye yupo miaka mingi nayo.
     
  10. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka nawe usiwe mwoga pia wa kutoa design zako kwani huenda mtu akavutiwa na hizo design akakutafuta. pia kuhusu bei waweza weka initial price lakini ikawa negotiable.Hii ni biz nzuri itumie vizuri uta enjoy mwenyewe.
     
  11. y

    ymalago Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weka bei acha biashara ya kimachinga
     
  12. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu cha msingi weka highlights, wengine hatuko Dar, tutakuwa tunafanya kazi online tu tukikuelewa vizuri.
     
  13. khauka

    khauka Senior Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sawa wakuu.. kwa kufuata ushauri.. Ni kwamba mimi nafanya residential houses sio chini ya laki 3 na inapanda kulingana na requirements za mtu na nyumba za ghorofa sio chini ya laki 5.. zaidi ya hapo labda kama kutakua na maswala ya kusimamia ujenzi hadi stage flan au hadi nyumba yote itakapo simama hizo pia ni gharama zingine. Nimeweka baadhi ya picha za baadhi ya residential houses sijaweka floor plans kwa sababu za kikazi, i hope mtaelewa..

    1.jpg 2.jpg View attachment HOUSE-02-G.bmp View attachment jamii 1.bmp View attachment jamii 3.bmp View attachment jamii 4.bmp View attachment jamii 5.bmp View attachment HOUSE-02-B.bmp View attachment HOUSE-02-F.bmp View attachment HOUSE-02-E.bmp mly pic2.jpg mly pic.jpg
     

    Attached Files:

  14. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    duuuu hadi magari nayo unachora!!!!!
    good art bro keep it up
     
  15. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kazi za wabongo zote zinafanana!....ni kuigana mwanzomwisho!
     
  16. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu, hebu tutafutane fasta fasta.

    In 2 weeks nitakuwa Bongo tunaweza kuonana tufanye kazi.
     
  17. khauka

    khauka Senior Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bilashaka mkuu.. Tunaweza kuwasiliana through 0715321662/07838338 or via email kassimkaurly@yahoo.com
     
  18. khauka

    khauka Senior Member

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inawezekana ikawa kweli mkuu lakn marazote ni kwamba mchoraji anafata maelekezo ya client ya client wake yan final product inakua au inatakiwa kua kile anachotaka client zaidi ya hapo itakua labda watu wananunua tu raman..
     
  19. n

    naivasha Member

    #19
    Mar 24, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Khauka kweli we babkubwa! Nimevutiwa na hizo picha hadi nikaanza kutafakari juu ya mipango yangu ya sasa. Kweli biashara matangazo. Namna hiyo watu wanashawishika na waanza kuelewa unachomaanisha. Lakini nimeangalia kwa makini nimebaini hiyo ni design moja view tofauti. Ebu weka designs tofauti.

    Kwa upande wangu nin augonjwa wa ghorofa. Ndo plan yangu. Sitaki kubwa mfano: Ground Floor iwe na Kitchen, Public toilet, Bed room 1 na Lounge ya uhakika; First Floor iwe na Master Bed Room (self cont), balcony na Lounge na Second Floor iwe Master Bed Room (self cont), balcony. Kiwe kijumba executive.

    Haya ni mawazo yangu lakini nakubali kukosolewa na kusahihishwa na nakubali ushauri ili kuboresha plan hii na ili nyumba iwe nzuri na yenye kujitosheleza. Ebu niwekee picha tu
     
Loading...