Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ramani za nyumba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by bank, Mar 23, 2011.

  1. bank

    bank Senior Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani wadau naombeni ramani za nyumba nzuri anisaidie au kama unajua website yenye nazo itafaa pia.
    Asanteni kwa ushirikiano.
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu labda unataka mtu wakukuchorea???
     
  3. NEGLIGIBLE

    NEGLIGIBLE JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Tembelea Houseplan.com
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mtafute huyu mdau Exaud Macha 0754267676...anachapisha kijarida chake pia kiko mitaani
     
  5. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hizo ramani bado utahitaji mtaalamu azirekebishe na ziwekewe vipimo...! halafu ni za hali ya ulaya zaidi kuliko bongo..! NIONE MM.!
     
  6. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Ni PM, weka email yako nitakufowadia ramani nzuri tofauti tofauti
     
  7. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Usimwombe ka pesa kidogo...uku nyuma ya pazia..lakini kwani akiangalia vizuri humu utakuta kuna request kama hii...ilianzishwa na mdau mmoja
     
  8. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    search humu humu JF utapata wenzio waliomba tangu last year
     
  9. P

    Papizo JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160

    Mkuu mrahisishie kazi basi kama inawezekana
     
  10. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tafuta architect umweleze a-z unataka nyumba yako iweje akufanyie kazi si kucopy na kupaste,u nd a unique thing sa mkijikuta mtaani kwenu nyumba zinafanana kama kota utamlaumu nani?use professionals,
     
  11. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    tatizo ni nini zikiwa za Ulaya? Au Ulaya ni mbinguni au Jehanamu? Toa maelezo yaliyokamilika
     
  12. S

    SANKA Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumia number hizi hapa 0754-987848 kumbuka mtaala anatakiwa aone eneo na vipimo vya eneo kwanza na kushauriana na ww kalba ya yeye kukuchorea
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    kama ndio wewe mwenye hii namba tuendelee na mazungumzo hapa hapa
     
Loading...