Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ramani za nyumba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by dulla, Feb 22, 2011.

  1. d

    dulla Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pata ramani za nyumba kila design utapata
    cobtact: 0717 174900
     
  2. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Ni bure au bei gani?Kama bure nipatie moja
     
  3. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,071
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Kwanini matangazo mengi hayatoagi BEI..... kwangu ndio kipimo cha kujitangaza ktk biashara inayohusisha monies/pennies.... Ili unavyopigiwa simu mtu tayari ameshafanya hata preliminary comparative analysis.......
     
  4. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulisemalo ni la msingi kabisa,
    lakn tatizo la biashara za kibongo ni za kihuni sana,kila kitu ni uswajili tu watu wahako-open kabisa
    yaani watu wakoki-dowan dowan tu...aghhhhhhhhhhhh
     
  5. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
  6. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks SITA SITA:usa2:
     
  7. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    karibu mkuu, next time bonyeza kitufe cha thanks hapo chini
     
  8. m

    maselef JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taja bei Mkuu vinginevyo watu tutaendelea ku-copy kwa majirani
     
  9. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #9
    Mar 2, 2011
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 9,512
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 113
    Makindi, this is our big problem when comes to business. Tanzanians are not aggressive to persuade customers. You will see an ad ''Nyumba nzuri mbezi beach'', one expect that mbezi beach will sale his house! Who gives a dam! Show the picture of the house, the facilities around, the price and close amenities. Then one will decide based on the info provided.
    If I want to buy house plan I will go with sita sita since I know what I want to buy.
    In this world of stiff competition aggressiveness need not emphasized more dear Tanzanians!
     
  10. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 18
    jamani msije mkadanganywa na madraftsmen na mafundi wakawachorea nyumba za ajabu ikawacost maisha yenu yote, wakati maspecialist wa kazi hiyo tupo humu... Im a real architect, based mainly in arusha and dar, but kazi yoyote nafanya na mahali popote... Kazi ya kuchora ramani huwezi kusema bei before you meet the clients requirments, so for any serious client, please contact me, a real architect and not a draftsman, and with a reasonable price.
     
  11. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Noted.
     
  12. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 4,427
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 63
    Bahati mbaya mkuu hicho kitufe hakionekani hapa kwenye compu yangu ningekugongea!!
     
  13. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Toa contact yako basi mkuu tutakuona vp ? nipo Arusha
     
  14. T

    Taso JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,292
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Naomba:

    architect registration name and number yako

    Place of business

    Tax-payer Identification number.

    Hizo picha za nyumba za mbao huwezi kujenga Africa wewe Mr. Bean, zitaliwa na mchwa na kupigwa na fatuma usiku. Na, hatutoi building permit kwa nyumba ya mbao Tanzania. Context please.
     
  15. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 16
    Tutanakili ramani, tunawapa mafundi wetu, watatujengea kwa tofali; wakati mwingine hatuhitaji saaaaana hizo BUILDING PERMIT
     
  16. d

    dulla Member

    #16
    Jun 7, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....................
     
Loading...
Similar Threads - Ramani nyumba Forum Date
Ramani Za Nyumba Matangazo madogo Yesterday at 10:56 AM
Ramani Za Nyumba Matangazo madogo Yesterday at 10:52 AM
Ramani Za Nyumba Matangazo madogo Tuesday at 5:48 PM
Pata viwanja, ramani za nyumba bure. Matangazo madogo Tuesday at 12:27 PM
Kupata logo(nembo) au ramani za nyumba tuwasiliane Matangazo madogo Monday at 7:40 PM

Share This Page