Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ramani za nyumba/ Architect available

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MADAI, Sep 15, 2009.

  1. MADAI

    MADAI Member

    #1
    Sep 15, 2009
    Joined: Sep 7, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunachora ramani za nyumba aina zote.
    Mfano; Residential Houses, Hotels, Resorts, Comercial Residentail (mix use development) na Office Buildings.
    Pia tunafanya interior Design na Landscape Design.
    architectmadai@yahoo.com
     
    Last edited: Sep 16, 2009
  2. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    weka website, uweke charges zako na sample ya kazi zako
     
  3. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yeah, weka humu sample za kama ramani sita hivi za nyumba , kila moja ikionyesha plan, front, real na side views.
     
  4. nzalendo

    nzalendo JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 6,986
    Likes Received: 1,840
    Trophy Points: 280
    weka sample tafadhali
     
  5. MADAI

    MADAI Member

    #5
    Sep 16, 2009
    Joined: Sep 7, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa mawazo.
    Kuweka sample ni sawa ila nitaweka muda si mrefu.

    Kufungua website kwa sasa sitaweza maana ndo nimeanza nguvu ni ndogo.
    Bila shaka unaelewa kwa hapo.
     
  6. m

    mdini Member

    #6
    Sep 16, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu safi sana, umeonesha ulivyo na akili
    Mimi nina vijana wangu watakusaidia kutengeneza website bure,lakini wewe itakupasa ulipie gharama za kurun web yako,sasa sijui kama utaweza.
     
  7. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,873
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    weka mkuu kuna watu tunahitaji sana hio huduma pamoja na wakandarasi..biashara ya kujibizana na ndugu na ktumiwa picha ya nyumba ya jirani hatuitaki.kula tano.
     
  8. MADAI

    MADAI Member

    #8
    Sep 17, 2009
    Joined: Sep 7, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa,
    Tuombe uzima. Sample sio nzuri kwa vile utapewa Ramani ya nyumba ya Jirani. Mimi napenda tufanye Design kwa kushirikiana.
    mimi nitaweka mawazo yako ktk karatasi (Michoro). Hii itaepusha kupewa ramani zenye kufanana.
     
  9. MADAI

    MADAI Member

    #9
    Sep 17, 2009
    Joined: Sep 7, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Asante mkuu,
    nafikiri nikiweka hapa ktk jamiiForums ndio kuna watu wengi wataona na kutoa changamoto zaidi.
    Au ...
    architectmadai@yahoo.com
     
    Last edited: Sep 17, 2009
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah mkuu ndo ujasilia mali huo hivyo hivyo haba na haba hujaza kibaba.
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...............i am qs!we can team up when it happens that your clients need my services!
     
  12. N

    Nwaigwe JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 423
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 60
    mimi swali langu siku zote ni kwenu nyie mnaotumia JF kujinufaisha kwa kuweka matangazo..well and good! lakini hivi huwa mnaichangia JF kwa michango?au mnaitumia tu?
     
  13. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ku host website kwa mwaka sio bei mbaya
    angalia hii site binafsi nimeshaitumia
    http://www.orchardhosting.com/
    bei zinaanzia 20,000 ya TZ na kuendelea kwa mwaka

    pia unaweza ukaongea na invisible, na dhani anaweza kukuhostia kama mkielewana

    watu wengi wa ngambo wanaliwa sana TZ, ukiwa mwaminifu na ukaondoa uwongo wa wazee basi utafanikiwa tuu....
    uwaminifu ni kitu muhimu sana
     
  14. MADAI

    MADAI Member

    #14
    Sep 18, 2009
    Joined: Sep 7, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa ushauri.
    Nitafuatilia mawazo yote niliyopata.
    Asante.
    architectmadai@yahoo.com
     
  15. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    MKUU,UMESAJULIWA KWA MUJIBU WA SHERIA NO.16 YA MWAKA 1997? NAOMBA USOME KIFUNGU CHA 83(e) CHA SHERIA NDOGO ZA MWAKA 2000 ZA SHERIA HIYO.

    KAZI NJEMA.
     
  16. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Afadhali sasa watu tusije jenga nymba ambazo hazina ramani kutokana na usumbufu unaopatikana kwa hawa jamaa wengine wanaofanya kazi hii, Big up. Gharama zako zinaanzia sh. ngapi maana lazima utakua na gharama kichwani. Pia weka na mwasiliano yako hapa ili iwe rahisi wanaokuhitaji kukupata
     
  17. MADAI

    MADAI Member

    #17
    Sep 25, 2009
    Joined: Sep 7, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Mr. architect, Rugas
    Nimesoma vifungu tajwa hapo juu.
    Nimekuelewa..

    Ila ukichunguza katika majarida yote ya Construction utaona mengi na Utanielewa maana kuna vya kujifunza.
    architectmadai@yahoo.com
    Sheria ipo na nimekuelewa.
     
  18. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Very good question tukumbuke "No free lunch"..., embu tukumbushane namna ya kuchangia maana najisikia vibaya ninavyoitumia JF bila ya kutoa chochote.

    Nafikiri wakati umefika sasa kwa matangazo kulipiwa tusidanganyane wengine wanafaidi kwa migongo ya watu bila ya kujali wanatumia garama huu nao ni UFISADI ati...!
     
  19. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hao nao wanaojitangaza katika majarida hayo wanavunja sheria...Zipo njia nzuri tu za kujitangaza....Biashara ni matangazo,lakini,just imagine hapa mtu anaanza kukuuliza bei ya kuchora,utafikiri kuna kipimo.Akiuliza bei mwambie 6% of construction cost,uone anavyotoka mita.Ni tatizo pia....hebu ni pm tukae km kamati.
     
  20. L

    LEOM Member

    #20
    Apr 5, 2013
    Joined: Dec 3, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mkuu mimi nakuunga mkono moja kwa moja nina eneo langu huko kibaha pwani naomba namba yako ili tuwasiliane siku moja nikupeleke uangalie namna ambavyo unaweza kunicholea mjengo wa kukakaa katika eneo hilo ukawatisha walio tangulia namba yangu ni 0715972970 nipe yakwako tuchape kazi
     
Loading...