Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ramani ya nyumba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kingdom_man, Nov 30, 2011.

  1. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wadau nahitaji ramani ya nyumba ya vyumba 3 kwa kiwanja cha 70/50, Msaada kwa anayefahamu kwa kuipata, au mwenye ramani ya kawaida ya 3bedroom house anitumie. Natanguliza shukrani
     
  2. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unataka bure au?? Mi ninazo ila sitoi bure....
     
  3. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bei gani unauza, naomba nitumie samples nione mdau!
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Leteni tuone.
     
  5. b

    bagain JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Mimi nakushauri uende ofisi ya manispaa yeyote, uliza wachoraji wa ramani hapo utapata ramani nzuri iliyo na standard nzuri.
     
  6. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asante mdau.
     
  7. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    google .. tumia keywords kama vile 3 bedroom appartment etc. utapata choices kibao
     
  8. AMAFUMU

    AMAFUMU Senior Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    ingia kwenye email yangu zen ni inbox afu tuongee biashara kikubwa architecture is my professional from ardhi university dar.ila jipange kuongea biashara
     
  9. AMAFUMU

    AMAFUMU Senior Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    ila kwa ushauri wa bure usiumie michoro ya google,na hata ukiupata mchoro unaotaka bado utahitaji umtafute architect for more modification zaidi utapoteza hela site na kuona bora ungemlipa hata hiyo laki 5 -6 huyo architect.if u dont mind mtafute huyu 0653312954
     
  10. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Jaribu kucheck hapa Plans & Prices | Home Designs | House Designs | Dixon Homes
    Kujenga bongo uatakiwa kuwa creative, kama unajenga kwenye unsurveyed area huna haja ya kutafuta architect, angalia hizo plans then cheki jinsi gani unaweza kuboresha zikidhi mahitaji yako.
    Ukitaka ushauri wa bure tutakupa hapa jukwaani.
     
  11. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kujenga kutumia foreign plans bongo inaweza kuwa difficult kidogo. Dar and bongo as a whole ina ma architect kibao - kuna mmoja yupo pale off of Lumumba jengo next to Durban hotel, unaingia kama kwa ndani hivi (actually ni sehemu ya kupaki gari) na unakuta ofisi yake na yeye ana ramani zake amedesign ametoa vitabu vitatu @15,000/-. You look at the ramani, unachagua unayoipenda na unanua structural/electrical etc plans na unaweza ukafanya naye modifications etc. A good place to begin.....also you are supporting a local entrepreneur, a good thing!

    Sorry, nimesahau jina lake
     
  12. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asante sana ndugu haya ndio mambo sasa nimeclick link hiyo naona mansion tu hamna site ya normal 3bedrooms houses?!. Asante sana ZeMarcopolo
     
  13. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sawasawa mdau,hili wazo NZURI SANA. naweza pata mawasiliano yake!. Thanks alot
     
  14. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ngoja ntampigia huyu jamaa nisikie gharama zake, Asante Amafumu
     
  15. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,082
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    WaTz mko very creative...si useme tu kuwa ni wewe upo kwenye publicity?
     
  16. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umepata? Kama bado ni PM tufanye biashara na gharama zangu ni nafuu sana na wala hutojutia....
     
  17. Ellie

    Ellie Senior Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NItafute nina design pamoja na kufanya estimate za nyumba. my email address: nyenze1@yahoo.com nita design at very reasonable costs.
     
  18. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Za kawaida zipo kibao hapo kwenye hiyo site. Unachotakiwa kufanya ni kama ifuatavyo:
    1. Fungua hii website House Plans | Home Designs | Home Plans | Dixon Homes
    2. kwenye options zilizopo juu ya ukurasa changua PLANS & PRICES
    3. Upande wa kushoto wa page itakayofunguka utaona sehemu imendikwa Qick select Location. Hapo unaselect state, region na location. For your case chagua state yoyote ile na region na location yoyote.
    4. Ukishachagua, click kwenye Search hapo chini.
    5. Katika ukurasa utakaofunguka, angalia upande wa kulia juu. Utaona sehemu imeandikwa Search Designs. Option ya kwanza kabisa ni design name, hiyo achana nayo. Then weka sifa za nyumba unayotaka.
    6. Click search designs. Utaona ramani kibao.

    Ukikwama mahali, feel free to enquire. Mimi napenda sana kujenga nyumba na katika harakati zangu hizo nimekutana na changamoto nyingi ambazo ningependa kusaidiwa, ndio maana naelewa position yako.
    Kila la heri.
     
  19. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Tehe teh teh tehh!
     
  20. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ningekuwa yeye ningeweka jina lake/langu. I am not an architect.

    By-the-way, his name is Exaud Macha, right next to Durban hotel off of Lumumba.
     
Loading...