Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ramadhani ya Dk.Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mjukuu2009, Aug 20, 2010.

  1. m

    mjukuu2009 Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ramadhani na Dk.Slaa
    Habari ndugu zangu,poleni na swaumu.leo nilipokuwa masjidi nikakumbuka kwamba niko kwenye mwezi wa toba na ata siku moja sijawai kumwombea Raisi wangu Dk.Slaa,kwaiyo kuanzia leo nimeamua niweke sala malumu kumuombea raisi wetu Dk.W.Slaa afya njema na ushindi wa kishindo ili tuweze kuona Tanzania ikikombolewa kutoka mikononi mwa majangili ya yaliyopewa nchi kwa takiribani miaka 50 sasa.
    Naleta ombi langu kwenu watanzania wezangu mlio ndani na nche kuweka maombi malumu kwa ajili ya kumuombea Dk.Slaa ashinde urais ata Mw.Nyerere watu walimuombea kwa mungu wetu ndio mana akaweza kupata uhuru bila kumwaga damu,na Dk.Slaa ni kama Nyerere wa kipindi iki mana anaenda kutukombolea nchi yetu iliyoporwa.
    Waislamu wenzangu tuliweke ili kwenye mwezi huu wa toba mpaka uchaguzi huishe na kwa ndugu zetu wakiristo naomba mumuombe raisi wetu Dk.Slaa ili apate ushindi kuanzia leo.
    Swaumu njema.
    Asanteni
     
  2. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mungu asikie swala zako na ikawe
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Sala hiyo yatokea wapi vile mpendwa wangu? Sikusikia vizuri!
     
  4. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  5. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Neno "Breaking news" lishapoteza maana. Swaumu njema mjukuu
     
  6. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ndudu yangu umenisaidia kunikumbusha kuwa natakiwa kumwombea Dr Slaa kwani anahitajika kipindi hiki kuliko kipindi kingine
     
  7. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    :welcome:TUNASHUKURU MUNGU AKUBARIKI SANA
     
  8. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #8
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,263
    Likes Received: 1,118
    Trophy Points: 280
    The Following Users Say Thank You to mjukuu2009 For This Useful Post:

    Malaria Sugu,JEYKEY,Dubo,Kibunango
     
  9. B

    Bull JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama kinachongozwa kwa maombi badala ya sera, tutafika tuuuuuuu!!!!
     
  10. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Na ikawe hivyo mkuu.
     
  11. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Masahihisho kwenye red
    Muislam halisi hawezi kusahau kuwa yuko kwenye mwezi wa ramadhani
    Waislam huwa hawaiti sala, wanaita swala

    Huo uislam unaojinasibisha nao wala hata haufanani na wewe

    Kwani si mmuombee na kufunga huko kanisani. Mpaka mtafute misaada kwa waislam? HAWADANGANYIKI. Waislam walifunga na walimuombea Nyerere, hata hivyo hakuwajali zaidi ya kuwagawa na kuwaacha nyuma kwa kila kitu. Wamebaki watu wa madrasa tu, na sasa mnataka wawaombee tena. Kwa lipi? that was enough. Forget about it. kama inatokea itokee tu na si kwa dua za hao waislam.
     
Loading...