Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

~*Ramadhan njema ndugu zangu*~

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ngwilulupi, Aug 22, 2009.

  1. n

    ngwilulupi Member

    #1
    Aug 22, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nawatakia wana jamii wote mfungo mwema.Mungu atupe nguvu tumalize salama.
     
  2. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,226
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    sasa wa kuuliza kivipi sio wewe!! wewe ndiye uliye uliza swali, unataka kuniambia ulikuwa hujui unauliza nini???
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wewe bana usilete kiswahili kirefu..Nimemuuliza mleta thread amalize yeye na nani?..wewe ukadandia treni kwa mbele na kuuliza kama swali langu ni zuri? na mimi nimekuuliza kivipi? Sasa kama unashindwa kufuatilia sentensi fupifupi kama hizi ukiletewa encyclopedia utaweza weye?
     
  4. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wanajamii wote?
    Sisi wengine si mpaka mwezi uonekane ndio tuingie kwenye saumu lol.
     
Loading...