Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ramadhan Mussa(Dogo rama) vs Elizabeth Michael(lulu),mustakabali nyeti katika jukwaa!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Thinker96, Apr 11, 2012.

  1. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    habarini wakuu wa jamvi,
    pande za kinzana,pande za shahabiana ningali katika tathimini inayohitaji msaada wa kifikra huku nikipitia vyombo mbali mbali vya habari vilivyondani ya uwezo wangu juu ya sakata la lulu ambavyo linatumiwa na wanasiasa katika kutafuta mema yao upande wa akina zitto,mdee... wanainuka na yakwao na wengine wenye minajiri nyeti ju ya huyu mtoto kwa vile kujua tu macho ya watanzania wengi yameelekea huko basi ndo wakati wao muafaka wa kutoa na kauri zao ooh! lulu ni mwananchi wa jimboni

    siasa! siasa! siasa!...hapana no!
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,707
    Trophy Points: 280
    Labda wenzangu watakuelewa!
     
  3. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sijuw ni sijaelewa,au heading haisadifu yaliyomo..
    Af nahisi hujajielewa ulichotaka kumaanisha..
    Em next...labda atakuelewa
     
  4. k

    kibo76 Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm cjaelewa point au labda haujaamka
     
  5. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,318
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Hata mie sijamuelewa ana maana gani?
    Nilidhani pengine Dogo J anataka kutumia maujanja Kumrithi Kanumba!!
    Ama Kweli Katika hili la Kanumba hata bubu naye atasema!!
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [h=1]Ramadhan Mussa(Dogo rama) vs Elizabeth Michael(lulu),mustakabali nyeti katika jukwaa![/h]
    Mbona Ramadhani Mussa sijamuona ukimzungumzia au ulitaka kusema nini katika uzi wako? Bado hujaeleweka kabisa.
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Duh siku hizi watu wakiota huwa wanapost jf...
     
  8. Walikughu

    Walikughu Senior Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hajaelweka kabisa fafanua
     
  9. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Kama nimemuelewa vizuri anasema suala la Lulu linaingiliwa kisiasa na akina Zitto na Mdee kwa kuwa limeteka interest ya watz wengi so wanataka kutumia hiyo advantage kwa manufaa yao binafsi na anashauri hawa watu wakae pembeni sheria ifanye kazi yake,Nadhani Ramadhani anamaanisha yule "Rama mla watu" kwamba yeye pia ni mtoto so kama wanasiasa hawa wanajali haki za watoto mbona yule wamemfumbia macho? Nadhani unamaanisha mkuu THINKER96 au??Naomba kuwasilisha wadau!!
     
  10. N

    Njangula Senior Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yawezekana wewe ni expert ktk advertisement. Baada ya kuona heading nikafungua haraka2 lkn sasa nasmile since no direct relation btn the title and content.
     
  11. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    labda alitaka kusema kuwa ndiye aliyempigia simu, kwa kuwa wote wadogo labda kwa kubwa hili akuutaji zaidi hata kama alikuwa star
     
  12. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hahahahhahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahaha bwahahahahahahahahahahahahahahahahhahahahahahahahaha
    Lol lol lol lol lol
    rire de mourir!
     
  13. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nadhani mtoa hoja alitakusema hivyo ila hakujua jinsi ya kuidadavua, nijuavyo Lulu sio mtoto ni mtu mzima amepita 18yrs kwa sheria zetu huyu anachukuliwa kama mtu mzima kwani anaruhusiwa kupiga kura huyu! enewei tuache sheria ifanye kazi
     
  14. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwan kwa mtoto ramadhani nilipost habari iliyo kamilika lakini operators,side ya ramadhan wakawa wameinyofoa nashangaa lugha labda haikufaa yaani nilichokuwa namaanisha ni kwamba ni kwamba mtiririko wa kesi uelekezi wa wahusika ni sawa kwan kwa upande wa ramadhan kilichoelezwa mwanzoni alipopatikana katika kanisa fulan alipimwa akili ikaonekana kama kuna upungufu fulan...kwa upande wa mashitaka alishitakiwa kwa mauaji ingawa alikutwa na sehemu ya mwili wa aliyesadikiwa kumuua...
     
Loading...