Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ramadhan karim

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Vaislay, Aug 23, 2011.

  1. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Usiku mwema kwa wenzangu walalao sahizi.karibuni tule daku wenye imani kama yangu.namalizia kwa kusema.NAWAPENDA WOTE
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    umekosea jukwaa...
    hii ni MMU peleka Chit chart...

    usiku mwema...
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    I MISS YOu!
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Dahhhhh
    Ni mwisho wa dunia
    Au ni wakati ndugu kupatana..
    We kila siku fujo jikoni leo u miss me ..
    Nakuja kwa msosi jioni pika kande na
    Mchuzi basi .. :)
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Afro Mpalestina apike kande? sijui labda mambo ya kukaa mjini na wapare na wairaqw pengine darasa laweza kufanya kazi otherwise mh labda ndizi nyama!!
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Dahhhh
    Alisha wahi nipikia tena
    Aliweka maharage mengi mmhh
    Nani makukuru umeme ulikatika
    Hakuweza kukoboa..

    Dahhh hivi wa Iraqiw na wa Pare
    ndo wataalum wa kande ..skujua.
     
  7. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hao jamaa nimeishi nao kwao chakula chao kikuu na cha heshima ni makande..... ni sawa na pilau uswahilini, ugali kwa wazambia (ambao hata kwenye harusi ndo the main dish) na Wasukuma pia, machalari kwa wachaga, ndizi kwa wahaya na Basmati kwa wazanzibari.
     
Loading...