Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ramadhan Kareem!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Aug 11, 2010.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...haya tena wadau.
    msimu wa mavuno umejirudia, mkiniona kimya mjue navuta uradi, kutubia na kuomba magh**** kwa Subhana wa Taala.

    Mambo ya Mapenzi kwa sasa mnh! ...
    Tutaonana September 10, 2010.:amen::thumb:
     
  2. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sawa sawa mkuu tuko pamoja.
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Sawa mkuu lakini Mapenzi yanaruhusiwa kwa mkeo na ahli zako wa halali...kama ya pembeni pembeni ukiacha uwache kweli na usirejee tena, tupo pamoja mkuu, KULLU AM WA ANTUM BIKHEYR
     
  4. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Vunja jungu uliifanyia wapi?
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ohooo, mwenzio nimefunga bana! (..ya kale hayanuki)
     
  6. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wishing all Muslim brothers and sisters a happy and blessed Ramadhan....
     
  7. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ramadan will start tomrw here at my place
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Mbu mfungo si unaanza kesho bana mbona unaniconfuse ?
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,951
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    kwa ndugu zangu Waislam woooote... Ramadhan Kareem, sisi sote ni ndugu..
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Na ka'avatar kako kanaongeza msisitizo.
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kila la Kheri ndugu zetu... Mungu awape afya na uwezo wa kufunga mwezi mzima na sita pia...

    Huu ni mwezi wa maadili
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ramadhan kareem kwa wote...............wengine tumeshaanza mfungo.

    mkiona kimya jueni niko katika harakati za kusaka ftari :confused2:
     
  13. T

    Tall JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwingine umeandama na kwingine bado,hivyo ndivyo ninavyosikia.VIPI MKUU UMEKOSEA TIMIMG?
     
  14. fige

    fige JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya Ramadhani njema,usisahau kuombea Taifa letu TZ na umoja wa JF.
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    mmmh jamani wale wapenzi wanaouza NG'ROOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO duh kaeni chonjo punguzeni bajeti mtakula hasara wapendwa wetu wanaenda likizo biila malipo ...msije lia haya wale wa NAMNANI aijui mtafanyaje....kazi kwenu
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145


    Ramadan Njema



     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,063
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    Nawatakia wote wale watakaojaliwa kufunga mfungo mwema wa mwezi mtukufu wa Ramadhan na sala na maobi yenu yajibiwe na Muumba wetu. Wengi wameuanza mwezi mtukufu rasmi leo na kuna uthibitisho wa kutosha kwamba mwezi uliandama jana.
     
  18. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Saumu MaQbul, Ramadhani Kareem waja JF!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wengine hawajaanza leo :confused2: Allah yqbal siyamkum....
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Kesho ivishe burkha Avatar yako....
     
Loading...