Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ramadhan Kareem to Mwali... na Waislam wote wa Chit-Chat

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mphamvu, Jul 21, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Sijui kwanini nimeona nikuwish wewe tu, ukiwakilisha waislamu wote safi humu jamvini (sio kama lile lijamaa, if you know what am I sayin), nikutakie dada Mwali funga njema na yenye thawabu, since I hope hukuvunja jungu jana.
    Na wengine wooooote (in exception of lile limtu) you can take it from here, its free!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, hapa kuna jografia inaendelea kati ya mphamvu na mwali japo inaonekana hamjaamua kutambua uwepo wake.
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Nooooh! A big NO!
    Nadiklea ziro interest kwa dada yangu katika imani, nimekuwa beberu kwani?
     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Siku hizi kuna njia nyingi za kutongoza..dah.............Halafu kompeteita anapigwa biti kabisa
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    na mimi namtakia Mwali mfungo mwema pamoja na waislamu wengine wote waliofunga
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hata wewe JF Founder unanipikia jungu, nitaunlike likes zangu zote nilizokupa?
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Nashukururu kwa niaba yake, ila kwanini usimtumie PM?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    kwani wewe ni wakili wake hadi uulize maswai kwa niaba yake?
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Mimi sipiki jungu.....ila nilikuwa natazama hizi muvumenti za kidigitali wakati mtoto mwenyewe kazaliwa enzi za analogia, angalia usije kumtega kuku kwa nyama wakati unahitaji pumba tu!
     
  10. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    we sio wa kunisahau kuniwish na mimi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Asante sana ndugu yangu Mphamvu Al Gaddafi. Mi nilianza kufunga jana. Nashkuru sana. Kwa waislam wenzangu nawakaribisheni wote kujiunga na kikundi chetu cha JF Umma - JamiiForums | The Home of Great Thinkers
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mphamvu ni rafiki yangu wa karibu sana, tena kaka yangu kwa imani, siku nyingi tu. Sema alipotea hapa kati kati.
     
  13. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Asante sana Ivuga kwa kutukumbuka na kwa dua yako, Jazzakallahu Kayran!
     
  14. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mphamvu, sijui uliona hii message?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,202
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    ShukranRamadhan kareem to all muslimsInshaallah Mungu atuwafikishe, tufunge, tusome quran na tufanye ibada kwa wingi na atukubalie tawba zetu.amiin yaarab
     
  16. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,202
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    shukraan
    Ramadhan kariim to all muslims
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ramadhan kareem to my niece Mwali!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Asante sana Uncle Kaizer. Karibu dessert... (yogurt icecream, mapishi yake utapata hapa)
    [​IMG]
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Apology!
    Kweli mimi sio wa kukusahau, maana wewe ndugu yangu wa karibu.
    CHAKO CHANGU, CHANGU CHANGU
    MKE WAKO MKE WANGU, MKE WANGU SHEMEJI YAKO
    NIANGUKE UNIINUE, UANGUKE NIKUANGUKIE!
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hypocrites, them dont live what they preach.
    Saum makbul dadangu, maana nahisi kuchafukwa, na mfungo huu si nitatapika nyongo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...