Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RAM 4GB Hard Disk 300GB

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Given Edward, Jul 10, 2011.

  1. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu nataka kununua RAM ya 4GB na hard disk ya 300GB. Je, hivi vyote kwa dar nitapata wapi na kwa how much?
     
  2. m

    mbojeinc Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wacheki mitsumi wapo SAMORA HOUSE!!
     
  3. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kama kiasi gani hivi?
     
  4. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu, nahitaji msaada.
     
  5. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,646
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hard disk kama ni SATA inaenda kwenye laki na nusu na Ram kama ni ddr2 inakuwa kwenye laki hadi laki na nusu nenda Zawadi technology opp na club ya Simba Kariakoo
     
  6. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nunua computa mpya mkuu, utaitwisha mzigo iwapo haikuwa na specification hizo mwanzo. Kama vp nenda ata sunrise utapata
     
  7. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Computer nikiongeza RAM na HDD kuna effects gani?
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    NI computer aina gani unayotaka kuiupgrade kaka/ Shusha Specifications zake zote hapa wadau watakushauri kwa mapana zaidi!
     
  9. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Windows xp sp3 / compaq (desktop)
     
  10. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Windows xp sp3 / compaq (desktop)
    1gb ram, 20gb hdd (sio yangu)
     
  11. z

    zamlock JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nipe laki mbili na nusu nikupe vyote, pressdown@hotmail.com
     
  12. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,646
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Yaani kwa hizo specifications ningekushauri ununue hard disk peke yake kwani nadhani processor speed yake haizidi 2.0 Ghz so kwa hiyo speed inafaa iwe na angalau na 1 GB ram, hiyo ya 4 GB ram inafaa proccesor iwe dual core ndio itasukuma mzigo vizuri.
     
  13. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #13
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    The thing ni kwamba model ya cpu iliundwa kwa vista nika downgrade. Nataka ni reinstall vista.
     
  14. Mathias

    Mathias Senior Member

    #14
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Du, kumbe una ishu nyingi! Ni vizuri ukawaona watalaamu kuliko ivyo unavyotaka kufanya! Iyo short cut itakugharimu zaidi, hapo ni kama kulazimisha nokia 3310 iwe na bluetooth. Ni vizuri uwe na uhakika una processor yenye nguvu kiasi gani.
     
  15. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    au mzizima.
     
Loading...