Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rally in Tanzania Special Thread

Discussion in 'Sports' started by Bujibuji, Sep 2, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,266
    Trophy Points: 280
    Naamini kuna wapenzi wengi sana wa mbio za magari. Mchezo huu si mgeni hapa nchini kwetu. Hapa tutakuwa tukijulishana mambo yanayojiri kwenye mchezo huu wa kipekee kabisa. Enjoy.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,266
    Trophy Points: 280
    Leo kutakuwa na maonyesho ya magari ya mbio za magari pale Mlimani City, wote mnakaribishwa kuona wataalam wakiyachezea magari. Usikose onyesho hili la kipekee litakalo anza saa kumi na moja jioni.
     
  3. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    THESE days will never come back[​IMG]
     
  4. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2016
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Moshi rally lini?
     
Loading...