Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rajabu Kiravu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Jun 14, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wakuu naomba sana mnisaidie nimfahamu mtu anaitwa rajabu kiravu,
    huyu bwana alikuwa mkurugenzi wa tume ya uchaguzi,
    kwa jinsi alivyokuwa akiongea nilishindwa kumwelewa kwa sababu anaongea haraharaka sana,
    nahisi kuna siri nzito moyoni mwake,
    ni kabila gani,dini gani,naomba nisieleweke vibaya,elimu yake?
    asanteni wazee
     
  2. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    usinikumbushe huyo nyangabu mkuawa kwani yeye ndo mwizi mkuu wa kura zetu.
     
  3. M

    Mboja Senior Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ni kabila moja nawewe, dini kama yako ya kuabudu siku moja. Elimu hiyo ni ya kumtosha yeye mwenyewe tu na ambayo inaweza kumsaidi Kikwete kushinda uraisi.
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ina maana rajabu kilavu ni mkristo?
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    sina imani kama kikwete anaweza kufanya dili na wachaga
     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Ungesema unataka kujua his professional experience ningekuelewa. Lakini kabila na dini yake? Unafikri ndizo zilizomfanya akaongea vile?
     
  7. M

    Mboja Senior Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwani wewe ni mchaga?
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu nipo serious na hii issue,kuna mahali nimemwona nikakumbuka mbali sana,
    naomba nipe professional yake
     
  9. M

    Mboja Senior Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Professional yake ni kuiba kura!
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    aisee!
     
  11. M

    Mboja Senior Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nafikiri umeelewa msalimie, Umesema umemuona mahali.
     
  12. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Katika watu waliotaka nipasue ka luninga kangu ka kichina ni hili zeee......kwanza aliongea kwa dharau sana, over confidence! X$S!))((#@!1nzi~!
    sitaki hata kukumbuka...Jaza mate mic za watu tu
     
  13. M

    Mboja Senior Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mic kazikuta mjini aliko toka mic ni mbua yamahindi, na kucheka na nyani.
     
  14. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Ya, jamaa siyo mzima kabisa! Yaani kwa magamba humwambii kitu!
     
  15. M

    Mboja Senior Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwanza sura kama una mtoto hataki kula, mpelekee ukamtishie nayo.
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,304
    Trophy Points: 280
    yaaaani hiii ndo home of great thinkers sio??????

    hatuwezi hata jadili watu kwa data?
    bila jazba na emotions?????

    hivi huyo kiravu alikuwa na ubavu wa kufanya kingine chochote
    na maagizo ya wakubwa wake?????

    tunamshambulia mtu asiye na hatia

    yeye kama alivyo mwenyekiti wa tume ya uchaguzi
    hawana ubavu wa kuibishia ccm

    yuko wapi tido mhando?????????
     
  17. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mkuu unafikiri hata ukijua profession yake itasaidia? Watu wana professions nzuri tuu lakini wamezipoliticise.
     
  18. kibonga

    kibonga Senior Member

    #18
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kabila =mpare .>muslm asiyesali. alisoma zamani elewa hivyo +ukada jembe na nyundo ya kubomolea Nchi.
     
  19. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Sisi watz hatuhitaji kufahamiana kwa ukabila, udini wala anakotoka mtu! Ni upuuzi kabisa kufanya hivyo. Kuhusu elimu mimi sifahamu. Wanaofahamu wataweza kukusaidia. Ingawa kwa watz elimu sio ishu sana kwenye performance ya kazi. Angalia upuuzi alioufanya Chenge, Hosea halafu cheki elimu na profession zao!
     
  20. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kuna comment moja ilisema ni mkristo,,nashukuru mkuu
     
Loading...