Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raj Patel

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Dingswayo, Nov 5, 2010.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    aaaah huyu mhindi ambaye yupo njeee namfahamu bwana!
     
  3. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    yeah lakini alisema wazi wataendelea kudhibiti asilimia 60 ya uchumi wa Tanzania na alitamba kuwa wapo bungeni, wako CC na wamejaa kwenye uchumi.
     
  4. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,233
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Badala mjenge uchumi, mwakaa hapa mkianzisha threads zisizo za maana za kuponda wenzenu, ni lini mtakapo elewa shida si watu kutoka nje, ni nyinyi wenyeji ndio mnaoiharibu tanzania. Nyinyi ndio mnaopigia akina JK kura na wala si hao wahindi, nyinyi ndio mnaochagua legislators na civic leaders na wala si wageni mnaowaona wanafisadi nchi. A very small percentage of Indians engage in shady dealings, najua wengi wao ni wafisadi, lakini hii haituruhusu ku warundika wahindi wote kwenye category moja. Tusiwe wakusingiziana, tu learn ku accept realities as they come, you are the only ones who will build or destroy this beautiful countries, stop shifting blames and accept your responsibly as a citizen. complaining on Blogs and forums daent count. Enjoy your weekend gentlemen
     
Loading...