Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi wetu mpendwa inabidi aingizwe kwenye kitabu cha guiness(world book of record)

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Chasha Poultry Farm, Jun 18, 2011.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    kuna uwezekano wa rais wetu mpendwa kikwete kuingizwa kwenye kitabu cha worl book of record yaani guiness au kwenye jarida la belive or not, kutokana na safari zake za nje ya nchi. Amempiku mobutu wa zaire enzi hizo make na yeye alisafiri nje ya nchi yake kuppita kiasi. Hakuna raisi hata wa chi tajili kama marekani anaye karibia record ya raisi kikwete, amempiku hata mugabe aliye kaa madalakani takribani maika 30 sasa. Tuna wasiliana na taasisi zifuatazo ili kuona procedure za kumuingiza kwenye kumbukumbu hizo.
    1. Kitabu cha guiness
    2 na jarida la belive or not
    hizi taasisi mbili ndizo zinazo husika na kuangalia record mbalimbali.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mara ngapi?????ameshajimuvuzsha???
     
  3. c

    chipanga JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Takwimu plz!
     
  4. C

    CYPRIAN MKALI Senior Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    TOA data ilikuzipa mashiko point zako. wadau tunaomba data ili taarifa iwe ya kisomi zaidi.
     
  5. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    inasemekana mara 208
     
  6. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160

    mara 312 na mpaka mwishoni mwa mwaka huu itakuwa kwenye 400 mobutu alisairi nje mara 300.
     
  7. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    hiyo tayari ni sifa kwa Tanzania kama akiingizwa kwenye kitabu cha guiness record.
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sawa ngoja amalize awamu yake then ndio tutapata takwimu kamili....ingawa hadi sasa seseseko ametupwa nje ya rekod hii mpya
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Unajua J.K ni pwoyoyo sana,Marekani viongozi wanasafiri sana lakini kuna mambo mawili:mosi,katika kusafiri wanabalansi sana,mfano Obama akienda Ulaya ama Latina,Clinton atakwenda Asia ama Mash/kati.pili wamarekani wanasafiri ili kukagua miradi ya nchi yao ( ya Marekani) na kuilinda tofauti na J.K yeye anaizunguka dunia yote peke yake kana kwamba hana wasaidizi kwenye serikali,na pili safari zake yeye ni matanuzi na nyingi si kwa masrahi ya watanzania...sasa wenzie wanakagua miradi k.v majeshi,mafuta,gas,madini,demokrasia,n.k,J.K yeye yuko bize anauza sura,anabembea na kutembeza bakuli,yeye anaita "KUEMEA"!!!

    Ni sawa sawa na kusema J.K ni jeshi la mtu mmoja,kwenye kuomba misaada ni yeye,kwenda kuhani ni yeye,kuhudhuria mikutano ni yeye,kuhudhuria kuapishwa maraisi ni yeye,kuhudhuria birthday party ni yeye,kwenda kushangaa ni yeye,ndoa ya mfalme Muswati ni yeye,....Hizi zote ni rekodi za J.K,a.k.a the presidaa
     
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huo Mchakato uanze mapema ili apatikane ili achukuwe ushindi na kitita cha $$$$
     
  11. p

    plawala JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu tupigieni na hesabu hizo safari zimegharimu wastani wa sh ngapi
     
  12. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Alishasema na namnukuu "Nisiposafiri kwenda nje ya nchi tutakufa na njaa" mwisho wa kumnukuu! Njaa iko palepale Kudadaadeki!
     
  13. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kuna wachaga roho zinawaumaaa.
     
  14. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #14
    Jun 18, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    anasema anaenda kutafuta mkate kwa ajili yenu watanzania, au mnataka mle nae mihogo ya msoga
     
  15. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante sanaa mkuu kwa kuleta hii hoja,..mwenyekujua zaidi makadirio ya gharama ya hizo safari itakuwa pouwa sanaa ili wajuukuu wetu waje kufukua maiti yakee na kuichapa bakoraa kwa kutuongezea umasikini...shame on you mkweree
     
  16. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #16
    Jun 18, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    anasaka mahela
    [​IMG]
     
  17. m

    mkali wa leo Member

    #17
    Jun 18, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akiingizwa kwenye guines itakuwa mzuka sana mana kitita atakachopewa kitatumika kwenye maendeleo ya nchi.asante sana mtoa mada.
     
  18. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nipe full data niipeleke bealive it not au tuwaandikie world book of record[h=2]itakuwa mfano mzuri kwa viongozi wajao[/h]
     
  19. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #19
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,444
    Trophy Points: 280
    Kwamuji wa takwimu ni kuwa leo hii anatimiza safari ya 310 pale ushelisheli!!
    Kuna thread jana iliwekwa hapa!
     
  20. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #20
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,444
    Trophy Points: 280
    Topic: Safari ya 310 ya JK nje ya Tz ni Shelisheli kesho!!

    Yericko 08:27 PM Yesterday

    Kutoka uswisi sharobaro wa tz anatua ushelisheli akilimiza safari ya 310.
    ?Edit? ?Reply? ?Report Post?

    Skills4Ever 08:29 PM Yesterday

    Duuu zaidi ya Vasco Da Gama yeye atakuwa amevunja rekodi dunaini aiisee duuu jamaa anapenda sana kusafiri
    ?Reply? ?Report Post? Thanks *

    Njowepo 08:34 PM Yesterday

    Kwa raha zake afanyeje tena uko shelisheli ni mgeni maalum kwa nini asiende ukizingatia uchumi wa nchi unapaa mwache ajipongeze
    ?Reply? ?Report Post? Thanks *

    jnuswe 08:39 PM Yesterday

    Duuuh ! safari 310
    ?Reply? ?Report Post? Thanks *

    Che-lee 11:04 PM Yesterday

    Nimejitahidi kutafuta records za marais waliosafiri safari nyingi zaidi nje ya nchi zao dunia kwa mwaka bado kikwete yupo juu!!
    ?Reply? ?Report Post? Thanks *

    Wacha1 11:08 PM Yesterday

    Originally Posted by Skills4Ever:
    Duuu zaidi ya Vasco Da Gama yeye atakuwa amevunja rekodi dunaini aiisee duuu jamaa anapenda sana kusafiri

    Mwizi ...... ....... hana lolote.
    ?Reply? ?Report Post? Thanks *

    Lyaule Kitundu 01:53 AM Today

    kuna mtu anajiita faizafoxy atakuja tu hapa muda si mrefu kumtetea mkwe wake, utasikia eti alikuwa anatafuta misaada
    ?Reply? ?Report Post? Thanks *

    SHERRIF ARPAIO 02:57 AM Today

    Sssshhhh....William Malecela atakusikia
    ?Reply? ?Report Post? Thanks *
     
Loading...