Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi wangu Kikwete ni wakati wako kuamka na kuchukua hatua dhidi ya wabunge wako CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mabewa, Feb 5, 2012.

  1. M

    Mabewa Senior Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais na mwenyekiti wa ccm taifa ndg Jakaya Kikwete huu ni wakati wako wa kuchukua hatua dhidi ya wabunge wa chama chako kwa kukataa kukutana na wewe.
    Sababu wanayotoa eti umekataa kuwaunga mkono ktk posho wanayolilia ya 200000/= na UMEWADHARAU KWA KUPELEKA MUSWADA WA MAREKEBISHO YA SHERIA YA KUANZISHA KATIBA MPYA.
    Tunaamini uliyafanya haya kwa maslahi ya Taifa lako.
    Lakini wabunge wako vilaza hawataki kukubaliana wewe na wamepanga kukukwamisha katika mipango yako.
    Sasa sisi wananchi tunakuunga mkono chukua hatua wananchi na wapinzani wako nyuma yako.
    Nawasilisha. wa
     
  2. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Thubutu.! Kama anaubavu huo, wala hatasema chochote, wala haoni kama ni tatizo.! Kama kawa ataipotezea juu kwa juu hadi itasahaulika, Nani asiyemjua kikwete.! Labda wabunge wapige mkwara wa kutokuwa na imani nae (kitu ambacho hawawezi kuthubutu kufanya)
     
  3. M

    Mabewa Senior Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchemsho tunamjua rais wetu vizuri huwa anatumia watu kumjibia sasa tumwambie atoke nje aseme mwenyewe.
     
  4. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Atawachukulia hatua gani?
    Umesahau kama wabunge hao miongoni mwao yumo A. Chenge?
    Katika hili mnamuonea tu mzee wa watu, unadhani yeye hapendi kibarua chake?
    Thubutu...!!!!!!
     
  5. M

    Mabewa Senior Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kaka hivi hata chenge anathubutu kusema juu ya kikwete?lakini mzee wangu kayataka angewaondoa mapema yasingemkuta au wanamjua sana?
     
  6. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wewe rais wako ni Satta au JK, kama ni JK unapoteza muda wako kumshauri. Acha wafu wawazike wafu wao, wampigie tu kura ya kutokuwa na imani nae, hata kama sababu zao ni posho lakini watakuwa wametusaidia na sisi maana hata sisi katuchosha na hatuna imani nae tena.
     
  7. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    wakina Sendeka mapovu yanawatoka sijajuwa wanatetea maslahi ya nani?
     
  8. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    JK ajitokeze hadharani aseme kuwa hayo marekebisho ni ya msingi kwa manufaa ya taifakisha awaambie wanaccm wenzake kupitisha au kutopitisha ni juu yao na hata wakitaka wampigie kura ya kutokuwa na imani naye..yeye anawe mikono. Huo ndio ushauri wangu kwa mh. Raisi. Mungu ampe hekima kuu majira haya.
     
  9. M

    Mabewa Senior Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kapotolo uyasemayo ni sahihi sema katika hili hebu tuache itikadi na tumtetee kwa maslahi ya Taifa zima mana yote wanayomtuhumu nayo ni juu ya maslahi ya Taifa wala si maslahi yake.
     
  10. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha! Ikiwezekana kuwe na makubaliano rasmi kati ya Kikwete na wapinzani kwamba endapo upinzani utachukua nchi Kikwete na familia yake hawatashtakiwa kwa makosa yoyote (kama yapo) ambayo waliyafanya siku za nyuma. Naamini kwa njia hii Rais atakuwa na confidence ya kupambana na haya majuha mabunge ya CCM yasiyojua kilichoyapeleka Bungeni.

    Hopefully, issue hii (ya kutomshtaki Rais na familia yake) ni kati ya mambo CHADEMA mliyogusia wakati wa mazungumzo na Rais Ikulu hivi karibuni.
     
  11. M

    Mabewa Senior Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiukweli kabisa...upo sahihi asilimia 100
     
  12. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Maslahi ya nani?ya tumbo
     
  13. M

    Mabewa Senior Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu aliiangamiza sodoma na gomora kwa kukosekana hata mtu mmoja wa kutubu,sasa chama changu kinaelekea kufa kama hatapatikana mwerevu mmoja tu kukiokoa.MUNGU IBARIKI TANZANIA.
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Du wakifanya kitu kama hicho watakuwa wamechangia kuikomboa Tz kwa kiasi kikubwa sana
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani yeye si hayupo teyari kupoteza ajira yake?
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nikuakikishie mkuu hakuna hata mmoja wa kutubu maana wanachukulia kutubu ni kukihasi chama chao kilichojijita kwenye maovu
     
  17. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Maslahi ya nani?ya tumbo
     
Loading...