Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi wa tff akataa kujiuzulu kwa mwenyekiti wa ligi!!hivi ni yeye pekee kuongoza ligi ama migao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 2, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Siasa ya kuingiampaka kwene michezo ni vituko sana
    nasikia redio one mh rais wa tff ametangaza kutokubaliana na kujiuzulu kwa mwenyekiti wa ligi
    na anaamini bado ana haki ya kuendelea kuongoza ligi kama rais ana mamlaka ya kukubali ama kukataa

    kama mjuavyo mwenyekiti huyu akishirikiana na viongozi kadhaa wa simba ambaao wkao kwenye hiyo ligi waliamua kukurupuka na kutoa hukumu kisiasa zaidi badala ya kujua mipaka yao wanaishia wapi

    kichekesho hiki ni moja ya muendelezo wa vituko kwenye soka wakati huo tukisubiri mwenyekiti huyu ambae ni msanii na leo mh tibaigana amemwambia atomwomba radhi na hana muda wa kuomba radhi na kama kimemuuma zaidi aende kwenye kamati ya rufaa akakate rufaa achane naporojo za vyombo vya habari

    naamini picha hii bado inaendelea tutawalete nini kimeendelea zaidi
     
  2. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Asee kumbe na wewe ni shabiki wa "Dar Young Boxing Club"? Hongera sana
     
Loading...