Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi wa Tanzania kwenye uzinduzi wa Airtel

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kibanga Ampiga Mkoloni, Nov 23, 2010.

  1. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Wadau naomba kuuliza hivi kama Raisi wa nchi anahudhuria uzinduzi wa ubadilishwaji/uhuzwaji wa kampuni ya simu, Je ni zinduzi ngapi kama hizi atahuzuria kwa kipindi chote atakachokuwa madarakani?

    Hofu yangu ni kuwa NIKIASI GANI ZAIN/AIRTEL WAMECHANGIA KWENYE KAMPENI ZA UCHAGUZI CCM?

    My take:
    Kila kitu kinabei yake hapa TANZANIA.

    [​IMG]

    President Jakaya Mrisho Kikwete together Airtel Tanzania Managing Director Sam Elangalloor
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Analipa fadhila
     
  3. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    sasa si bora hivi kwa kuhuza sura tu kuliko zile za kukwepa kodi.
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Analipa fadhila.

    Zain/Airtel waligharamia mabango ya Chagua Fisadi wakati wa kampeni
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nawasikitikieni sana nyie hapa!!! Zaidi ya nusu ya wawekezaji wanaotajwa kuwekeza kwenye zilizokua mashirika ya umma yaliuzwa bei chee hapo nyuma si wa nchi za nje wala nini.

    Ni wa-Tanzania MAFISADI ambao ndio walionyakua mali za Watanzania kwa kujificha nyuma ya majina ya mikampuni ya njee. Nakuambia siku Wa-Tanzania waliowengi watakapoelewa hili nchi haitokalika.

    Hiyo kambuni Tangu Celtel, iliomega mali zetu pale Kijitonyama bila kulipa hata senti, hadi leo hii 'AirTel' na kesho sijui itakua kitu gani, yote ni kuendelea kututoroka kabisa na kilicho halali yetu. Ole Naiko pale TIC anajua sana picha nzima.
    Kawekwa na Lowassa pamoja na Rostam Aziz kwa ajili hio.
     
  6. k

    kigumu twawala Member

    #6
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe umelenga parepare kwenye arama nyeusi ya target. Pamoja nakudai mabadiliko ya katiba. Kipengele muhimu kabisa tutataka tuwachunguze na kuwajua wenye hisa kwenye makampuni haya na hasa yale yalioyukuwa mali ya walalahoi wanji hii. Halfa baadaye mtuambie sisi walalahoi kwanini hakutupa elimu na afya bure. Hapo wale watakao bahatika kuishi ndio watakoa kuwa wakizigawana mali zenu mnazozichuma kipumbavu kama ilivyokuwa kwa mabutu na wengine kama nyie.
     
  7. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Ina maana kumbe RAISI ana hisa?
     
  8. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    nimesha choka na hilo neno fisadi . miaka inazidi kusonga tuuuu, tuongeeni namna ya kuanzisha miradi watu tupate pesa .
     
  9. m

    mams JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wameanza na Airtel baadye wataendelea na Landtel na kumalizia na Undergroundtel. Afadhali waendelee kutoa hudma nzuri pamoja na kulipa kodi ya serikali
     
  10. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160


    nadhani hii kitu ina UKUMBI WAKE KULE.
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nilishangaa kuona Mkwere na wadau kibao wafanyabiashara wa Tanzania walijitokeza kwa wingi kwenye uzinduzi wa ile kampuni ya Wahindi. Kuna kiti sio bure.
     
  12. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    sina tatizo na hao walio jitokeza kama wao tatizo langu ni KIKWETE kama RAISI. kwa nini? Si angenda kama MWENYEKITI WA CHAMA KUTOA SHUKRAN KWA MCHANGIAJI WA KAMPENI?
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Labda alienda ili kuwa'encourage wawekezaji wengine wajitokeze.
    Lakini sio ajabu, mbona mbunge wa kinondoni Idd Azan alikuwa mgeni rasmi kwenye mashindano ya kucheza kiduku!!
     
  14. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    kwani mmesahahu kuwa huyo ni mzee wa kuuza sura, alipokwenda marekani aliomba kupiga picha na boizi-tu-meni, halafr pale yukei akapewa jezi ya timu gani sijui ilikuwa imeandikwa jina lake, halafu akiulizwa kwa nini Tanzania ni maskini anasema hajui huku akichekacheka
     
  15. w

    warea JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati watanzania tunahamu kusikia baraza la mawaziri, kiongozi aliyeingia madarakani tayari ameanza kazi kwa kubariki kampuni ambayo imekuwa na mafanikio makubwa lakini ikiwa imepata mafanikio hayo kupitia mgongo wa nguvu za wananchi - TTCL.
    Ninachoshangaa ni kuwa wakati kipao mbele kingekuwa kushughulikia matatizo ya wananchi kwa kuwaweka watendaji wa serikali, inaonekana shughuli za airtel zimekuwa na kipaombele hata kwenda kuzindua biashara hiyo ili hali anaosema wamemchagua wanasubiri huduma yake.
     
  16. k

    ktman Member

    #16
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kutoka Rais anajua kwa nini hawa watu wanabadilisha jina kila mara kutoka Celtel , Zain na sasa Airtel na itakapofika 2015 watajiita tena Fastel. Kuna biashara gani katika hili ?
     
  17. n

    nkosiyamakosini Member

    #17
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni zain africa nzima imenunuliwa sio tanzania tu, shareholders ndio wanachenji na jina la kampuni, sio kampuni mpya, hence wanalipa kodi!
    acheni kumfanya Jk mbumbumbu! thanks
     
  18. M

    Mkwele JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kubadilisha jina kwa wawekezaji ni wizi tu huo ambao kila siku wapinzani wanapiga makelele.
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Nov 24, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    2015 itabadilishwa jina ataizindua, itakuwa labda itaitwa Mungitel
     
  20. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,698
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wewe nae kilaza kweli, nani kakuambia kuwa jamaa hawakwepi kodi.? kwa kubadilisha tu hilo jina maana ni miliki mpya na jina jipya ambalo litapewwa TIC certificate mpya ambayo ina msamaha mipya ya kodi.
    Hii nchi bwana!!!!!!
     
Loading...