Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi wa kwanza wa Kenya ni nani?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mabel, Jan 6, 2011.

  1. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwenye somo la Uraia mwalimu aliwafundisha watoto kuwa Raisi wa kwanza wa Kenya anaitwa Kenyata.

    Kimbembe kwenye Mtihani, mwalimu kauliza na mtoto mmoja akjibu....

    Raisi wa kwanza wa Uganda - Ugandata
    Raisi wa kwanza wa Tanzania - Tanzaniata
    Raisi wa kwanza wa Malawi - Malawita
    Raisi wa Sudani - Sudanita
    :smile-big:
     
  2. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ahhahaaaahh
     
  3. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu HM
    Huyo mtoto ni wa Malaria Sugu, yeye anafananisha tu kama baba yake.
     
  4. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kama sio madenge huyo sijui.
     
  5. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wenye akili kama za Madenge ni wengi sana.
     
  6. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    usikute hata mahita alikuwa rais wa kwanza wa mahi.
     
  7. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Raisi wa kwanza wa Zambia ni ZAMBIATA
     
  8. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu umenifurahisha sana na mnyambuliko wako wa majina.
     
  9. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    heeeh, madenges type!!
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Huyo mwanafunzi alikuwa Malaria Sugu!!
     
Loading...