Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi (Sultan wa Brunei) tajiri kuliko wote duniani

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, May 6, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,512
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Unazidi Utajiri wa Sultan wa Brunei 90 euro kila sekunde

    [​IMG]

    sultan wa brunei Mohammad hassan Bolkiah raisi tajiri kuliko maraisi wote duniani, Maarufu kwa utumiaji wa dhahabu kwa kila kitu, hali ila na vijiko vya dhahabu, na nguo anazo vaa zimepambwa kwa dhahabu na fedha

    Hizi ni baadhi ya palace zake, zinajulikana kuwa ni palace za kifaghari kuliko zote duniani zilizo pambwa kwa almasi 1788. vyoo vyake zimepambwa kwa dhahabu na fedha 257. Car park yake inatosha kupaki gari 110, Palace yake inazo picha 650 zilizo wekwa katika frame, frame ya rahisi kabisa katika frame hizo ni 150.000 Euro



    [​IMG]


    [​IMG]


    Ndege ya Sultan wa Brunei

    Ndege hii ni kubwa duniani ilio pambwa kwa dhahabu, Sultan huyu anamiliki pia ndege aina ya Boing 747 thamani yake milion 100 dolla ilio tengenezwa kwa ndani kwa thamani inao zidi milioni 120 dolla, ina vyoo na vyumba vya dhahabu, pia anamiliki ndege ndogo sita na helicopta moja.



    .[​IMG]


    [​IMG]


    .[​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]


    .[​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]




    Gari ya mtoto wa Sultan wa Brunei

    Imetengenezwa na rose rise co. kwa special order kutoka kwa Sultan, gari hii ina shape ya rose rise ilio changanyikana na ya porsche, gari hii ipo London anaitumia akiwa huko London tu.

    [​IMG]


    [​IMG]



    [​IMG]

    Arusi ya mtoto wa Sultan wa Brunei ilio fanyika kwa muda wa siku 14 kwa gharama ya 5 milion dolla, ilio hudhuriwa na zaidi ya maraisi 25.



    [​IMG]


    [​IMG]


    Gari ya Raisi wa Brunei ilio pambwa kwa dhahabu

    [​IMG]


    [​IMG]



    [​IMG]


    Amira amevaa kichwani mwake taji ya almasi



    [​IMG]





    Haya yalio andikwa katika wikipedia


    wanasema Sultan huyu anamiliki

    531 mercedes
    367 ferrari
    362 Yabntal
    185 BMW
    177 jaguar
    160 porsche
    130 Rose rise

    Na

    20 lamborghini


    Jumla za gari zake ni 1932
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Alhamdidulah! Mabata Ushungu Walalahi!.
    Sultani huyu ana nasaba na Sultan Seyyid Bin Said wa Oman, na ndie mfadhili anayemkirimu yule Sultan anayesubiri msamaa wa rais mtarajiwa wa Zanzibar, na pia ndie mfadhili wa mkuu wa chama fulani cha siasa hapa nchini.

    Aminini msiamini subirini kidogo tuu baada ya Uchaguzi, Zanzibar itageuka Peponi, kama Ahera!.
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hata maisha ya wananchi wake ni mazuri.serikali inalipa gharama zote muhimu, mpaka chakula kinalipiwa ruzuku. ukifanya kazi kule hakuna income tax.
    anasimamia vizuri sana export ya mafuta.
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ana wake wangapi?
     
  5. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    anakusaidia nini huyo? kaburi ameshachima lakini, hayo ni maisha ya dunia tu, tafuta yako. au kwasababu anatoka nchi ya kiislam?hopeless kutegemea na kujivunia vya wenzako.
     
  6. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    duh..kweli kuna watu wanaonja pepo wakiwa hapa duniani pia wapo wanaoonja jehanam wakiwa hapa hapa duniani
     
  7. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    huyo ni udongo tu. pepo ya waislam labda ndo inaweza kuwa kama hiyo kama wewe unalinganisha pepo zenu na huo uchafu anaouonyesha hapo...kuna faida gani kuishi maisha ya kifahari namna hiyo wakati kuna waislam wenzie duniani wanakufa na njaa, angalia waislam wenzie somalia, sudan, chad, niger etc, si anajiaibisha mwenyewe, kwangu mimi huyo hana lolote halafu naona kama hana akili nzuru. unajua tatizo la waaarabu, huwa wanakuwa na roho ngumuuuuu, hawanaga huruma na mtu hata kwa waislam wenzao...ndo maana waarabu pamoja na kujifanya rafiki wa watz hawajawai kuleta hata msaada wa kujenga darasa la shule moja tu hapa zaidi ya kujenga misikiti ili muuungu wao uabudiwe humo. hana maana huyo,

    mpumbavu alisema moyoni mwake, aaa, nimechuma pesa, nimekuwa tajiri, sasa ni wakati wangu kukaa chini kula na kunywaaa tuuuu, Mungu akamwambia, mpumbavu wewe, leo hii naitaka roho yako...hapo ndo atapata jibu. maisha ya kifahari hapa duniani bila kuwasaidia wenzio ni upepo na upuuzi mtupu. hakukuwa hata na haja ya kumleta huyo mwislam mwenzenu aje awaaibisha hapa. kwasababu anawawakilisha ninyi mlio wengi.
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mhh akifa bas azikwe navyo lol!
     
  9. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    uliza kama msalani haendi, kama anajiona yuko tofauti na wale watoto wanaokufa somalia na darfu.
     
  10. b

    bwanashamba Senior Member

    #10
    May 9, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hana ata kaarufu ka ufisad jamani,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
     
  11. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mlemle kwenye nchi yake una watu wanaganga njaaa. weka statistic za kidunia uone hapo kuhusu living standard ya nchi yake.
     
  12. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #12
    May 9, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nasikia kuwa ukiwa na chuki na zikizidi hizo chuki zinaondoa busara na hikma.
     
  13. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...nadhani pia atakuwa na tatizo la Inferiority Complex!! Kwa nini umiliki magari 1932 kwa maana ya kwamba kama unaedesha moja kila siku ukiendesha moja leo huliendeshi tena mpaka baada ya miaka karibia sita ambapo hata model yake itakuwa imeishapita??? na kama huwezi kuyaendesha yote, Why own them???
     
  14. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ufahari wa kipumbavu
     
Loading...