Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi Obama na Maswali ya waandishi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosheni, Jan 27, 2009.

  1. Gosheni

    Gosheni Senior Member

    #1
    Jan 27, 2009
    Joined: Oct 28, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Ikiwa mara ya kwanza tangu awe raisi wa taifa kubwa kiumbo, kubwa kiuchumi kuliko zote dunia, kubwa kijeshi, raisi Obama jana alihutbia press conference. katika press conference hiyo Obama alizungumzia kuhusu umuhimu wa nchi ya marekani kuangalia njia mbadala wa matumizi ya nishati nyingine tofauti na hii iliyopo sasa, kwa kufanya hivyo itapunguza gharama za maisha, na pia kutengeneza ajira mpya namba nimesahau, vilevile kusaidia kuhusiana na maswala ya mazingira, ukizingatia mambo ya ozone layer.

    Cha ajabu, waandishi walizoea baada ya hotuba kinachofuata ni maswali, badala yake mjamaa, alikwenda akasaini vitabu vitatu, waheshimiwa mtatueleza vinahusiana na nini.

    Swali jee! kunauwezekano Obama ameanza mambo ya viongozi wa Afrika hivyo kukimbia maswali, kwani iwapo angeruhusu maswali, kunauwezekano wangembana, hivyo kuonyesha uzaifu wa mpango huo. sababu mradi huu yeye siyo wa kwanza kuzungumzia, kwani tangu miaka ya 70's raisi Richard Nixon alikuwa mtu wa kwanza kuzungumzia hilo hivyo kufuata maraisi wote wa marekani, na hakuna hata mmoja ambaye ameisha wahi kutekeleza.

    Naomba kuwakilisha
     
  2. L

    Lorah JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2009
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    obama ni wetu tu ngozi nyeusi bwana hata kama atakimbia maswali anawasaidizi wenye akili waliokwenda shule wakaelewa tunakula ili tuishi na sio tunaishi ili tule kama mijiviongozi ya tanzania mifisadi.
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Maswali yalijibiwa na yule msemaji wa white house. Ile ya Obama nilivyoelewa ni ilikua kuweka sheria mpya za lobbyst na kufreez salary za white house employees making over $100,000. Au labda tunaongelea tukio tofauti?
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Mimi sioni tofauti kumbwa kati ya obama na jk. Kikwete tulimtegemea sana kwa ahadi zake lakini leo tumeanza kujuta, same case kwa wamarekani wanamtegemea kwa makuu mno bwana obama lakini mwisho wa yote itakuwa aibu, na hilo ndio litakuwa anguko kubwa la mtu mweusi duniani
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,689
    Likes Received: 9,354
    Trophy Points: 280
    KITUKO UNALETA VITUKO!! Unasema huoni tofauti kati ya Obama na JK ??
    Naomba nitumie nafasi hii kukushangaa mkuu.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Jan 27, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,173
    Likes Received: 16,144
    Trophy Points: 280
    Obama ni bogus tu.....
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    I didn't expect any better from you on Obama.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jan 27, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,173
    Likes Received: 16,144
    Trophy Points: 280
    vipi na yeye ka freeze pay yake?
     
  9. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Yeah, at $400,000 a year.
     
Loading...